Tập Lái
4/8/20
1
0
0
33
Giờ thấy ít người quan tâm đến đất nền, trong khi căn hộ đầu tư cho thuê chờ thanh khoản đc, còn đất nền thì toàn để đó
Đọc bài trên kìa, giá nó đang sôi sùng sục lên đó, tôi nói thật chứ căn hộ dễ bán hơn đất nền nhiều

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Mấy chú về công ty mua đi bán lại 1 căn vài chục lần là có sóng thôi, chứ trên này làm gì còn con gà nào nữa mà lùa. Bị vặt lông hết trọi rồi.
Cứ bi ba bi bô hoài, ngứa hết cả rái................................................tai. :p:p:p

Tập Lái
4/8/20
3
0
1
32
Không liên quan tới bài lắm, nhưng em muốn hỏi mình nên mua nhà ở tầng nào vậy mấy cụ ơi, hình như cao với thấp giá nó khác nhau hả mọi người

Tập Lái
4/8/20
1
0
0
29
Không liên quan tới bài lắm, nhưng em muốn hỏi mình nên mua nhà ở tầng nào vậy mấy cụ ơi, hình như cao với thấp giá nó khác nhau hả mọi người
Tùy thuộc vào từng người nữa bác ạ. Bác phải đựa vô mấy yếu tố như này:
  • Tiền bạc của bác có phù hợp hay không
  • Bác thích view ở trên cao hay view thấp, view thấp có bị chắn tầm nhìn gì không
  • Mấy cái chỗ gần quốc lộ này nọ thì bác chọn cao cao ấy, cho nó ít ồn ào
Còn mấy cái nữa mà thấy như này là ổn á bác

Tập Lái
4/8/20
1
0
0
31
Mua chung cư chọn hướng ĐB ấy, giá cao hơn một chút nhưng hè mát, đông ít lạnh

Tập Lái
4/8/20
3
0
1
32
Mua chung cư chọn hướng ĐB ấy, giá cao hơn một chút nhưng hè mát, đông ít lạnh
Dạ vâng cảm ơn hai cụ. Em đi xem thì thầy cũng kêu hợp mạng với ĐB, để em coi tiền bạc thế nào rồi em chốt

Tập Lái
4/8/20
1
0
0
34
Giá đất sao toàn giờ 4 mấy không vậy nhỉ, em nhớ năm ngoái có cao lắm đâu?
Giá đó cao so với năm trước thôi chứ h mặt bằng chung toàn 3x 4x. Sắp tới còn nhiều dự án lắm. Như cái astral tháng 8 này mở bán kìa, nghe phong phanh là 4x, mà tui thấy cũng được tại tui đang nhắm cho mấy expat thuê