Tập Lái
6/8/20
1
0
1
34
Sao nghe bảo chung cư nó bị mất giá dần mà các bác, tiền đó mua đất vs mua nhà tốt hơn chứ

Tập Lái
6/8/20
2
0
1
30
Sao nghe bảo chung cư nó bị mất giá dần mà các bác, tiền đó mua đất vs mua nhà tốt hơn chứ
Giờ đất nền khó kiếm lắm bác, mà nếu có chịu khó đi tìm thì đất thứ cấp có sổ cũng ít. Trong khi dĩ an thuận an nguồn cung căn hộ hơi bị nhiều, đa dạng nên cũng dễ tìm hơn. Ai ko có tài chính mạnh thì có ngân hàng hỗ trợ vay các kiểu. Có thể mua gd1 để đầu tư hoặc lâu dài cho expat thuê chẳng hạn

Tập Lái
6/8/20
1
0
1
43
Đất vùng ven mà cũng cao thế à, có đáng nhảy vào không đây
Tài chính có sẵn 50-70% giá trị căn hộ thì nhảy vào, tầm giờ ko nên vay nhiều quá,
tui cũng đang nhắm vào thuận an. Đang nằm một căn ở đó, chờ giá không biến động nhiều chốt 1 căn thì vài năm sau là đẹp

Tập Lái
6/8/20
2
0
1
30
Căn hộ năm nay thị trường bd em thấy khá sôi động, giỏ hàng nhiều, đa dạng mà cầu cũng nhiều

Tập Lái
6/8/20
2
0
1
33
Mấy cụ muốn đầu tư BĐS phải chịu khó đi nhiều nha các cụ, đi Thuận An, Dĩ An các kiểu, những chỗ đó đang gần xong mấy cái cơ sở hạ tầng giao thông, phải đến coi mới biết được.

Tập Lái
6/8/20
2
0
1
33
Mấy cụ muốn đầu tư BĐS phải chịu khó đi nhiều nha các cụ, đi Thuận An, Dĩ An các kiểu, những chỗ đó đang gần xong mấy cái cơ sở hạ tầng giao thông, phải đến coi mới biết được.
Đồng ý với cụ, có nhiều bác chưa đi mà ngồi phán như đúng rồi