Tư Vấn Đầu Tư Senturia An Phú

Hạng D
1/4/15
1.216
2.242
113
S

Bt Song Hành đâu phải của PC.
Bớt tỏ ra nguy hiểm đi a ơi
Nguồn gốc đất thì mình hổng rành, nhưng lý do gì phải bỏ chục tỷ đi thuê nhà vậy a, người ta thuê nhà khu này có chục chịu à, hợp đòng thuê nói mắc hổng chịu, đòi cho dc là pháp lý cao nhất, lý do gì pg ngưng hợp đồng, nếu ko dính bt cũng chưa chắc đi trước sen đâu nhe, bt thành phố phải gỡ cho xong con đường, ko gỡ thì ko có xe ủi, còn ko dính bt thì động lực nào để tp phải tháo gỡ đây, băng gôn chăng :)

• Like
Reactions: Tommyteo
nhà ở xã hội vin hình như chưa có tiền lệ khu nao het anh hen . không biết no trông nhu the nào

mình nghĩ Vin sẽ lên kế hoạch làm giống như mấy block 45 tầng của Vin Homes Central Park, sau đó thấy làm vậy khó quá nếu phải bán với giá dưới 25 triệu/1 m2, nên quyết định để một cái tên khác đứng tên khu NOXH ?

Hạng D
19/7/20
3.150
1.919
113
Ho Chi Minh
mình nghĩ Vin sẽ lên kế hoạch làm giống như mấy block 45 tầng của Vin Homes Central Park, sau đó thấy làm vậy khó quá nếu phải bán với giá dưới 25 triệu/1 m2, nên quyết định để một cái tên khác đứng tên khu NOXH ?
Em củng nghi vay ... chứ noxh rat khó phục vụ tầng lớp nay ... và em thay chưa co tiền lệ thành công cho phân khúc thấp nay

• Haha
Reactions: Wuyến
Cộng đồng Bà con ta có rất nhiều người đã học tập, tiếp thu, nhận thức và vận dụng thành thạo 1 Học thuyết lừng danh của Ngài Karl Mark,

nên việc họ chỉ thu xếp được tài chính level NOXH lại chả đồng bộ gì với nhu cầu thực và đòi hỏi thực của bản thân họ

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
11/5/22
193
307
63
Nguồn gốc đất thì mình hổng rành, nhưng lý do gì phải bỏ chục tỷ đi thuê nhà vậy a, người ta thuê nhà khu này có chục chịu à, hợp đòng thuê nói mắc hổng chịu, đòi cho dc là pháp lý cao nhất, lý do gì pg ngưng hợp đồng, nếu ko dính bt cũng chưa chắc đi trước sen đâu nhe, bt thành phố phải gỡ cho xong con đường, ko gỡ thì ko có xe ủi, còn ko dính bt thì động lực nào để tp phải tháo gỡ đây, băng gôn chăng :)
Anh không nắm rõ khu PC rồi, bác kia đang nói cái chung cư PH thì chỉ bị dính cái tiền thuế sử dụng đất chưa chốt được, chứ còn HDMB và các thủ tực liên quan PCCC/Nghiệm thu/...đều xong hết. Bao giờ có chốt tiền thuế như bên Lakeview là PH có sổ. Còn bác nói bỏ chục tỷ đi thuê nhà là PR, nó bị con hàng tiên phong, cần điều chỉnh QH 1/500 thì sẽ có HDMB. Nhưng mà ko có giá thuê chục tỷ đâu nha, gần 2 chục cho căn rẻ nhất rồi.