Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Các bác thân mến!

Tưng bừng và tất bật trong không khí chào đón năm mới, Hội SFC SG thân mời các bác tập trung hàn huyên và "đập phá" một bữa ra trò, tiếp tục phát huy tinh thần thân ái, đoàn kết vốn đã là truyền thống của anh em chúng ta!

Khách mời kì này: bác Cucgach@ + bác Hongha@ cùng bà cả từ Hà Nội vào.
Thời gian: 18h30 tối nay - ngày 06/01/2009
Địa điểm: Quán hải sản vỉa hè Biển Đông (số 357 Điện Biên Phủ - P.15 - Q.Bình Thạnh), ngay vòng xoay ngã tư Hàng Xanh

CHƯƠNG TRÌNH ĐÊM NAY:

Tăng 1: cụng ly giao lưu giữa các thành viên SFC SG với 2 vị khách mời, và đỉnh điểm sẽ là cuộc thi uống bia giữa 2 bác Cucgach@ và Laiphu@.
Tăng 2: Tranh giải "Cây cơ vàng" Billard giữa 2 đội Nam Việt và Bắc Việt.
Tăng 3: Discotheque và thưởng thức vũ điệu Kingkong của vũ sư Chevol@ (Tài trợ chính: Chevol@)
Tăng 4: Xông hơi thư giản, khoe cơ bắp và thi đấu vật tay giữa 2 lực sĩ Teo_GM@ và Hongha@

Để chương trình được thành công mỹ mãn, kính mong các bác tham gia đông đủ và đúng giờ - Welcome tất cả các bà cả đáng kính cùng trẻ em.

Khâm thử!

P/S: Chương trình có thể thay đổi không cần thông báo trước, tuỳ thuộc vào sức khoẻ của số đông và "thị thực" được cấp!

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
bác cứ ra, sẽ có 1 loạt đối thủ hạng lông hạng ruồi cho bác thoải con gà mái mà lựa chọn! Nếu vượt qua vòng loại, bác sẽ vào đấu trận chung kết tranh đai vô địch với Muak tui haha...

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
chuyển sang quán Ngã ba sông đi Muakiss ơi! gần cầu nguyễn Hữu Cảnh đường Nguyễn Hữu Cảnh. Sãn ở quận 1, Muakiss đón các bác ấy luôn nhé!

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
namanhtranbui nói:
Bác quên đăng ký cho em thi vật tay rùi.

Bác ra Bắc đã ngắm được em SLX nào chưa ạ.

À, báo cáo các bác SFC HN là em vừa qua chỗ Ngọc hạnh ở Ký Con mua ít đồ, em up ít ảnh, bác nào mua gì thì ới em nhé. Trưa ngày kia em về.

1. Clear View : 45k

SFC SG OFF chào đón 2 bác Cucgach@ và Hongha@!!!

2. Máy bơm bánh có đèn pin: 260k, trông hơi đểu

3. Xenon Philip ( em chưa mua): 1800k

4. Khăn lau của Clearview (25k); Tẩy nệm da (85k); Tẩy dưỡng ghế da của Đức (440k); Clearview Đức 140k:

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Thế hội Tennis của meo_ngo hôm nay ế àh..buồn thật, thui ra cụng ly với các Bác lun...
(Ông thầy chửi tanh bành lun, thất hứa với ổng 3 hôm rồi..hix..đi chơi banh mà bụng ngày càng to ra..chán..! )

23/10/06
14.638
5.121
113
@Mèo ngố: Có khách đến nhà mà banh với bóng cái giề!
ơ! hôm nay các bác công khai lịch off tiếp khách rồi à? Mấy lần trước bác Chevol răn đe với khách là không đc lộ lịch off khi về HN để còn áp dụng với nhiều khách khác cơ mà! :D

Túm cái váy lại là off ở địa điểm nào đây?

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Bac HONGHA mua hộ hai chai clear view loại đầu tiên ấy, cái dưỡng da dùng the nào và hiệu quả ra sao bác nhỉ? bác tư vấn để nhờ mua luôn.