Hạng C
15/12/06
632
0
0
RE: So sanh Lacetti voi Kia Spectra hoac Vios

Trích đoạn: adco

Trích đoạn: dalatatiso

hi, em đang chạy con Altis chở xxx đi vòng vòng, em định cưới vợ 2, không biết chọn Lac 1.8 hay chú zace củ nhỉ, tầm em khoảng 25k trở lại. cả 2 con nay em chua được chạy nên không biết
Em chưa hiểu bác chở xxx là chở ai , bác đang chạy altí lại định mua Max hay Zace là sao . ? Với 25k bác có thể tìm được 1 em altis cũ vừa ý rồi . Lac dù gì cũng là HQ , chưa thể vượt anh Nhựt đuợc . Zace thì trang bị kém xa Altis , chỉ được cái chở đông người

chở xxx là chở .... mà không phải vợ cả đấy Bác dalastiso

:D:D:D:D

to Bác adco như thế thì phải là đang kiếm vợ 3 chứ vì vợ 2 của Bác là Altis rồi còn gì ...

Tập Lái
5/4/07
12
0
0

hix, em định chú Zace để tải được tam đại đồng đường, bà cả thì chỉ có món kim chi các bác ợ. Hix khổ cho đời em, từ lúc có Tình si (2001) tới giờ bà cả là HQ đấy, này nha: tóc HQ, đi làm bằng xe @Union, suốt ngày ăn món kim chi chua lè ( bà cả làm), cuối tuần đi xe bus cho gống HQ, tối về nhà thấy ôm truyền thuyết Djumon gì gì đó, cũng may bả chưa xỉn giống phim nửa, hix khổ đời em:mad:

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: dalatatiso

hix, em định chú Zace để tải được tam đại đồng đường, bà cả thì chỉ có món kim chi các bác ợ. Hix khổ cho đời em, từ lúc có Tình si (2001) tới giờ bà cả là HQ đấy, này nha: tóc HQ, đi làm bằng xe @Union, suốt ngày ăn món kim chi chua lè ( bà cả làm), cuối tuần đi xe bus cho gống HQ, tối về nhà thấy ôm truyền thuyết Djumon gì gì đó, cũng may bả chưa xỉn giống phim nửa, hix khổ đời em:mad:

Thế thì đi Lax là đúng rồi ..

:D:D:D

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Kính điện Có Có
Xuống kính một chạm Có Có
Khoá điều khiển từ xa Có Không
Gương điện có sấy Có Không
Gương màu xanh Có Không

Các bác ơi như vậy là Lac 1.6 ko có cái chíu chíu (khóa/mở cửa từ xa) à

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: Japancar

Kính điện Có Có
Xuống kính một chạm Có Có
Khoá điều khiển từ xa Có Không
Gương điện có sấy Có Không
Gương màu xanh Có Không

Các bác ơi như vậy là Lac 1.6 ko có cái chíu chíu (khóa/mở cửa từ xa) à

về nắp thếm ..

:D:D:D

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Bác nói "nắp thêm" làm em cười tý ngã
Nhân tiện cho em hỏi lắp thêm cái chíu chíu ấy hết mấy tiền?

Hạng B1
5/8/07
53
0
6
54
Hà Nội
www.yahoo.com

Chào anh em! Tôi đang cần tìm một em Lac Max 04-05. Nhờ anh em nếu có thông tin liên quan cho biết với nhé.

Hạng B1
9/2/07
83
124
33

Bác nào mua xe LACETTI thi alo cho em : 0983 .477 688
Sắp có LACETTI kiểu mới rồi đấy..... Nhanh chân lên nào.....

Hạng B1
9/2/07
83
124
33

Trích đoạn: letrisaigon

Cac huynh lam on so sanh gium Lacetti voi KIA Spectra hoac Lacetti voi Vios nhe.

Tui dang can nhac mua Lacetti ma co nguoi noi no khong duoc tot...khong hieu tai sao. cam on nhieu.