Các bác sẽ chọn xe nào?

• Toyota Corolla Cross 1.8 HV

Bình chọn: 58 63,7%
  • Hyundai Tucson 1.6 T-GDI

Bình chọn: 33 36,3%

• Total voters
    91
Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Bữa nay khôn rồi, chỉ nêu CS động cơ xăng và CS động cơ điện, lờ tịt đi cái vụ CS tổng hệ thống chỉ có 120 Hp, ngang ngang với con Vios, thua xa lắm động cơ 177Hp của Tuc, giống như đi con xe máy 125cc rồi xuống đi con 50cc vậy.:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/1/16
1.021
583
113
31
1 năm bạn đi xa mấy lần ? SG mà bật cảnh báo lệch làn, va chạm, điểm mù thì xài thế nào !?
Cái cảnh báo lệch làn ở vn coi như vô dụng. Ông nào cũng xào chẻ chẳng ai đi đúng lane đâu. E đi con wt3.2 cũng thế, chẳng bao giờ xài

Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Cái cảnh báo lệch làn ở vn coi như vô dụng. Ông nào cũng xào chẻ chẳng ai đi đúng lane đâu. E đi con wt3.2 cũng thế, chẳng bao giờ xài
Ở đây không phải 1 năm đi đc bao nhiêu km? Mà 3 năm quá nó đã cứu nguy cho e đc rất nhiều trong 1 số tình huống.
Công nghệ mới luôn luôn tốt hơn, đây là lần đầu tiên Toy trang bị các công nghệ mới lên xe Toy tại VN, sau khi đã sử dụng ở nước ngoài cả chục năm, điều đó chứng tỏ Toy đã biết tôn trọng khách hàng VN hơn, như vậy là tốt, nếu ko có quá nhiều đám fan cuồng, kiên trì, miệt mài bưng bô thì Toy chắc đã trang bị những công nghệ này cách đây nhiều năm ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đường SG ko dùng dc. QLộ thì như đường làng. Cao tốc thì kẹt.
Ko fai ko hửu ích nhưng 1 năm dùng mấy lần. Toy Cross nên mua bản thấp thì lợi hơn 200 chai cho mấy cái đó

Bác lý sự cùn thật một số QL nó còn ngon hơn cao tốc mà bảo như đường làng thì bó tay thật, cao tốc chỉ có mỗi LT-DG là hay kẹt vào cuối tuần, còn cao tốc ngoài bắc người ta còn trải bạt làm tiệc ngoài trời trên đó. Tính năng an toàn nhiều khi cả đời xe đến lúc hỏng cũng chưa dùng như túi khí, nói như bác nên bỏ đi để tiết kiệm. 200tr thì nhiều thật nhưng so với tiện ích mang lại cũng xứng đáng

Hạng C
23/5/13
842
933
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
3 mục so sánh sau cùng làm Toy ăn đứt, chưa kể Hyprid, CC thích ứng, chưa kể Camera 360 ... thua vài thứ linh tinh ko đáng để xuống tiền Tucson, thậm chí cả CX5.
em đi xe đạp ạ

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Em thấy con Cà Rốt này rất đáng mua ở cả 3 phiên bản.
Thích rẻ có bản thấp, giá tương đối hợp lý.
Giá này sẽ vợt được khách của HRV, CX5, Tucson... còn Seltos, Kona thì vẫn sẽ vẫn bán tốt.