Thảo Luận Sơn LAC 92U, bạc

Hạng B2
2/11/04
168
0
0
RE: Sơn LAC 92U, bạc

Trích đoạn: tgdlytruong
Xe tôi màu 92U và làm tại HASCO đầu phố Thái Thịnh, tôi cung mời bác một chầu nếu bác nhận ra là làm ở chỗ nào?:D:D

He he, xắp có một chầu (gì đó) miễn phí rồi các bác ơi (ai chi chưa biết, cũng có thể là e nếu không phát hiện ra :D). Thứ 6 này bác ra cà phê Mái Lá sớm một chút nhé.

@truongthuyminh: bác mua sơn xịn của nhà máy ở đâu đấy, chỉ chỗ cho e biết với. Thank!

Tập Lái
4/12/04
33
0
0

Tôi đang cân nhắc thêm gara Minh Hoàng ( km10 Nguyễn Trãi) & 1 gara gì đó ở 16 Phạm Hùng thềm xem thế nào. Có Bác nào kinh nghiệm với 2 chỗ này ?

Hạng B1
15/9/04
64
0
0
Hanoi

Xe em cũng làm ở HASCO, màu bạc. Nói chung là không dễ phát hiện ra nhưng nếu có ánh đèn hơi chéo góc, vẫn bị phát hiện

Tập Lái
22/11/04
26
0
0
www.otosaigon.com

Các bác cẩn thận khi sơn lại xe, tôi sơn ở gara Ngọc Khánh các chú thợ che chắn không kỹ dính sơn lung tung cả vào gương và nẹp kính bây giờ không biết xử lý thế nào :mad:, nói chung là bần cùng lắm mới đi sơn lại xe chứ chất lượg sơn nói chung là kém không thể bằng sơn xịn. Tôi cũng đã từng làm ở số 10 Nguyễn Trãi chất lượng cũng kém lắm. Các bác có chỗ nào hay hơn thì giới thiệu, tôi nghe nói mọi người lay sửa ở ga ra Long Vũ không biết chất lượng ntn?:(

Hạng B1
15/9/04
64
0
0
Hanoi

Nếu bác Licetta nói thế thì em bình bầu cho HASCO là số 1 Hà Nội. Trước khi đi sơn, em có vào HASCO xem trước, ở đó có bác đang sơn rửa con Merc đen C200 thì phải. Bác ấy nói cả đội xe nhà bác (chắc là đại gia xe hơi), đều sơn ở đó. Bác chỉ 1 con LAC EX màu đen đang chuẩn bị sơn và bảo đó là xe nhà bác.

Xe của em sơn xong sạch lắm. Gara làm vệ sinh cả xe luôn. Không biêt có phải vì em là khách hàng mới nên gara muốn tiếp thị. Ngay sau đó em thấy 1 chỗ trên lazang quên chưa sơn. Họ bảo đánh vào phóng sơn. 2 đường xịt, đẹp trở lại như hoa hậu luôn, không bắn tung tóe sang lốp tí nào (dỹ nhiên là có dán giấy vào lốp trước khi sơn. Nhưng em công nhận thợ của HASCO có tay nghề. Bác nào có gara nào hay hơn, xin chia sẻ để lần sau em đến so sánh với HASCO. Về giá thì HASCO còn mềm hơn Hoàn Xa. Em hỏi Hoàn Xa sơn cản trước là 1.2e6, còn ở HASCO họ lấy em có 0.9e6 thôi

Hạng B2

Cái này tôi cũng không quảng cáo hộ HASCO, nhưng thú thực tất cả những gì David nói hoàn toàn đúng với trường hơp của tôi màu 92U. Họ chu đáo và có tay nghề kỹ . Khi nhận xe thì hoàn toàn hài lòng, về chất lượng và cách phục vụ. Sau khi sơn xong họ rửa xe sạch sẽ, đỗ vào bên trong xưởng, khi giao xe có một bác nhận và xem xét kỹ từng thứ sau đó niêm phong những đồ trên xe em cho vào một cái thùng để nhận lại sau.....[8D][8D]

uote]Trích đoạn: David

Nếu bác Licetta nói thế thì em bình bầu cho HASCO là số 1 Hà Nội. Trước khi đi sơn, em có vào HASCO xem trước, ở đó có bác đang sơn rửa con Merc đen C200 thì phải. Bác ấy nói cả đội xe nhà bác (chắc là đại gia xe hơi), đều sơn ở đó. Bác chỉ 1 con LAC EX màu đen đang chuẩn bị sơn và bảo đó là xe nhà bác.

Xe của em sơn xong sạch lắm. Gara làm vệ sinh cả xe luôn. Không biêt có phải vì em là khách hàng mới nên gara muốn tiếp thị. Ngay sau đó em thấy 1 chỗ trên lazang quên chưa sơn. Họ bảo đánh vào phóng sơn. 2 đường xịt, đẹp trở lại như hoa hậu luôn, không bắn tung tóe sang lốp tí nào (dỹ nhiên là có dán giấy vào lốp trước khi sơn. Nhưng em công nhận thợ của HASCO có tay nghề. Bác nào có gara nào hay hơn, xin chia sẻ để lần sau em đến so sánh với HASCO. Về giá thì HASCO còn mềm hơn Hoàn Xa. Em hỏi Hoàn Xa sơn cản trước là 1.2e6, còn ở HASCO họ lấy em có 0.9e6 thôi
[/quote]

Hạng B1
15/9/04
64
0
0
Hanoi

Bác đi từ Tây Sơn vào thí HASCO ở ngõ rẽ bên phải đầu tiên (nếu em không nhầm). Hay bác nhìn hết bia Khoái bên kia đường rồi đánh lái sang phải là vào HASCO