Thảo Luận Sơn LAC 92U, bạc

Tập Lái
4/12/04
33
0
0
Các bác cho hỏi sơn màu này, các gara ngoài có làm được không, nếu có xin giới thiệu giùm.
Hôm xuống DW, mấy chú service ở đó dọa mầu này ( 92U) đố ở ngoài làm được. Nghe cũng hãi.

Hạng B2
17/8/04
156
1.263
93
HCMC
RE: Sơn LAC 92U, bạc

Trời, sao lại không, xe em bị trầy, đem BH hai lần rồi, sau khi BH nếu mà bác nhìn ra chỗ nào sơn lại thì em mời bác một chầu (em làm ở Gara Phạm Gia - Hoàng Hoa Thám Bình Thạnh Sài Gòn)

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Sao lúc mua xe, em thấy mấy em salesgirl SAMCO quảng cáo là màu (poly silver) 92U này phải do computer chế sơn mới được, pha linh tinh là "đi luôn" con xe đấy, hay là mấy em salesgirl "hiện đại hoá" vấn đề cho nó thêm hoàng tráng ??? còn dặn dò chu đáo là có gì các anh cứ đưa xe tới giải quyết được hết.

Tập Lái
4/12/04
33
0
0

Các bác tư vấn cho mấy Gara sơn tốt ở HN đi ( 92U xịn nhé )

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Mấy em Sale samco chẳng biết gì đâu bác ơi, bác thử hỏi pha màu vi tính là làm sao rồi xem các em trả lời thế nào?

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Trích đoạn: mylittlecar

Các bác cho hỏi sơn màu này, các gara ngoài có làm được không, nếu có xin giới thiệu giùm.
Hôm xuống DW, mấy chú service ở đó dọa mầu này ( 92U) đố ở ngoài làm được. Nghe cũng hãi.

Màu này công nhận là rất khó làm cho chuẩn được, các chú service đó cũng rất khó khăn khi sơn sửa màu này mặc dù sơn xịn được nhập khẩu không phải pha chế. Ở ngoài thì em không rõ chỗ nào làm tốt được màu này, tuy nhiên không phải là không làm được.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trước tôi chạy Matiz màu này có bị xước xát cửa phải làm lại thấy gara trên đường Đội Cấn (đối diện ks La Thành) làm ngon lành, chả ai biết là sơn lại (may ra có bác xebo biết:D)

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

các bác cứ làm đi, cùng lắm là có quả colorLac :D.

Hạng B2

Xe tôi màu 92U và làm tại HASCO đầu phố Thái Thịnh, tôi cung mời bác một chầu nếu bác nhận ra là làm ở chỗ nào?:D:D

Trích đoạn: mylittlecar

Các bác tư vấn cho mấy Gara sơn tốt ở HN đi ( 92U xịn nhé )