Hạng C
20/5/18
622
30.329
93
Hôm rồi xuống Q9, một số lô 50, 60m2 năm ngoái còn rao giá 2 tỷ 3, 2 tỷ 4, giờ thì 2tỷ 05 cũng bán, nhưng tiếc thay chẳng ai xuống tiền! Tính cả vay NH thì lỗ nửa tỷ là cái chắc!

Hạng B2
18/12/15
377
4.421
93
Hôm rồi xuống Q9, một số lô 50, 60m2 năm ngoái còn rao giá 2 tỷ 3, 2 tỷ 4, giờ thì 2tỷ 05 cũng bán, nhưng tiếc thay chẳng ai xuống tiền! Tính cả vay NH thì lỗ nửa tỷ là cái chắc!
Truoc lúc Samsung vào khu CNC và ép ubtp khan truong ung tien dau tu cau Phú Huu de hàng ra cang CL thì may mieng 50-60m2 có 400 chai do lai....gio covid 19 mà van trên 2 toi thì tính ra van ngon lành canh dao may anh nhi.

Hạng C
30/1/13
740
20.848
93
hôm nào sang LakeView, điện thoại em, mời anh cafe. Em pm số điện thoại.
Lake view là đúng đắn gồi
Song hành xong nữa là êm như cái nhíp

Anh @Wuyến biết khi nào có chủ trương nối liên phường ra ngã 3 cát lái ko? Con em học estella, cứ phải vòng lên cao tốc mắc mợt.

• Love
Reactions: gaconhung
.
Lake view là đúng đắn gồi
Song hành xong nữa là êm như cái nhíp

Anh @Wuyến biết khi nào có chủ trương nối liên phường ra ngã 3 cát lái ko? Con em học estella, cứ phải vòng lên cao tốc mắc mợt.

em thực sự là biết rất ít nội bộ của Thành phố,
trước giờ em chỉ nói từ góc nhìn cá nhân của em, em thấy sao thì suy diễn và đánh giá vậy thôi, có thể các anh không tin đâu.

em làm việc không có liên quan gì đến Nhà nước, Vin viếc gì. Em làm ở miền Tây (Long An), và các KCN trên Bình Dương, Biên Hòa mười mấy năm qua.

Hạng B2
18/12/15
377
4.421
93
.

em thực sự là biết rất ít nội bộ của Thành phố,
trước giờ em chỉ nói từ góc nhìn cá nhân của em, em thấy sao thì suy diễn và đánh giá vậy thôi, có thể các anh không tin đâu.

em làm việc không có liên quan gì đến Nhà nước, Vin viếc gì. Em làm ở miền Tây (Long An), và các KCN trên Bình Dương, Biên Hòa mười mấy năm qua.
Bds cn cung dang cuc hot. .. Tuy Nhiên von rot vào cao... Phu hop anh nào nhieu tien và yeu nghe ky su xây dung Dan dung công nghiep thì xây luôn nhà xuong cho thuê là dep cây bài. Vua roi TH True milk moi bo 100 ty thue o 1 khu cn. Noi day con 30ha (co the chia lo nho) anh co doi tac dau tu thì mình dan len gap lanh dao...voi dk xây dung nhà xuong và ha tang ky thuat de bên mình làm... Neu anh tham gia goi thau nào thì hop tac làm cűng vui.

Anh ko biết thì đừng có chen ngang vào thông tin mà em cung cấp.
Anh gà mờ còn íu biết cái mảnh GEM nó từ đâu ra thích thể hiện hả anh :p
Nhắc lại khu 14,8 ha em biết rõ TP nó được nhận là ~ khu nào.
Còn a nào íu biết thì đừng ti toe thể hiện

chắc là khu này phải không anh?
(nguồn Google Inc, Hòa Kỳ)

nếu là diện tích 14,8 hA thì đúng là nó, lù lù ngay qua cầu nối Song Hành,

bản vẽ thi công ép cọc khu này, do Nguyên Phương ký, Phan Vũ thi công.
làm gì có quy hoạch nào là khu cao tầng? mà anh nói TP cắt ra cho Đít xanh Đít đỏ?

vậy là anh ti toe, tỏ ra bí hiểm, chứ không phải em nhỉ?

Song Hành và KDC NRC