Bds cn cung dang cuc hot. .. Tuy Nhiên von rot vào cao... Phu hop anh nào nhieu tien và yeu nghe ky su xây dung Dan dung công nghiep thì xây luôn nhà xuong cho thuê là dep cây bài. Vua roi TH True milk moi bo 100 ty thue o 1 khu cn. Noi day con 30ha (co the chia lo nho) anh co doi tac dau tu thì mình dan len gap lanh dao...voi dk xây dung nhà xuong và ha tang ky thuat de bên mình làm... Neu anh tham gia goi thau nào thì hop tac làm cűng vui.

em làm xây dựng anh ạ. Nhưng em cũng không tập trung vào xây dựng, vì em làm thương mại là chính.

quỹ đất đang có giá thuê lại 50 năm khoảng bao nhiêu vậy anh? Trả tiền hàng năm hay trả 1 lần? Nếu trả 1 lần thì mới được, vì còn để đưa vào thế chấp bank.

Hạng B2
18/12/15
377
4.423
93
em làm xây dựng anh ạ. Nhưng em cũng không tập trung vào xây dựng, vì em làm thương mại là chính.

quỹ đất đang có giá thuê lại 50 năm khoảng bao nhiêu vậy anh? Trả tiền hàng năm hay trả 1 lần? Nếu trả 1 lần thì mới được, vì còn để đưa vào thế chấp bank.
Còn 38 năm tra 1 lan

Hạng B1
3/12/13
77
695
83
chắc là khu này phải không anh?
(nguồn Google Inc, Hòa Kỳ)

nếu là diện tích 14,8 hA thì đúng là nó, lù lù ngay qua cầu nối Song Hành,

bản vẽ thi công ép cọc khu này, do Nguyên Phương ký, Phan Vũ thi công.
làm gì có quy hoạch nào là khu cao tầng? mà anh nói TP cắt ra cho Đít xanh Đít đỏ?

vậy là anh ti toe, tỏ ra bí hiểm, chứ không phải em nhỉ?

View attachment 2145914
vậy em đoán là khu trước mặt Palm Res + Sen AP

• Like
Reactions: ANHTUANMAZDA