Hạng B2
18/8/20
153
792
93
31
thủ thiêm không xong thì mọi cái liên quan đều không xong.
những cdt nào đã bán giấy xong hết rồi thì càng thích vì có lý do chính đáng để không xong.

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
Em cập nhập nè:
100m đường song hành trước trường TAS sau 2,3 tháng làm miệt mài thì tới giờ vẫn chưa thấy trải nhựa :D

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng B2
23/10/15
200
512
93
Em cập nhập nè:
100m đường song hành trước trường TAS sau 2,3 tháng làm miệt mài thì tới giờ vẫn chưa thấy trải nhựa :D
Bác ở đấy nhưng chắc lâu lâu mới ngó thì phải :p . E thấy đống thiết bị thì nằm đó từ trước dịch nhưng 2 tuần trước mới thấy ủi ủi phần đường trước TAS, rải đá và xe lu. Hôm nọ còn ủi phần đất trước cầu phía TAS, e còn phóng xe khai trương hợp long nữa mà :D , mà giờ nó chặn lại rồi, ko rõ có làm tiếp ko.

Hạng D
16/1/06
1.490
9.447
113
Bác ở đấy nhưng chắc lâu lâu mới ngó thì phải :p . E thấy đống thiết bị thì nằm đó từ trước dịch nhưng 2 tuần trước mới thấy ủi ủi phần đường trước TAS, rải đá và xe lu. Hôm nọ còn ủi phần đất trước cầu phía TAS, e còn phóng xe khai trương hợp long nữa mà :D , mà giờ nó chặn lại rồi, ko rõ có làm tiếp ko.
EM nó tự kỷ trong rì sọt hoang vắng và mơ về ngày tươi đẹp của vin q9 thôi ah anh, trách chi bác.

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
Làm gì 2 tuần anh.
Sau dịch tầm 1 tháng là xe lát ầm ầm rồi, làm cả đêm.
Nhưng dạo này thì hết làm đêm, xe rút bớt rồi.

Hạng B2
23/10/15
200
512
93
Làm gì 2 tuần anh.
Sau dịch tầm 1 tháng là xe lát ầm ầm rồi, làm cả đêm.
Nhưng dạo này thì hết làm đêm, xe rút bớt rồi.
Hehe, vậy gần chuẩn rồi đó bác :p, sau dịch + 1 tháng là tháng 11 xừ nó rồi :D . Em với bác cộng lại chia đôi thì là ra giữa tháng 11 làm lại đó, chắc mới làm được tầm tháng. Lâu lâu e chạy xe đạp qua đó thấy vậy, mà tuần rồi đúng là chả thấy làm gì nữa.