cảm ơn anh @Quỳnh Rùa , anh @tuando và anh @khoaitaySG !

trong thời gian khó khăn này, các anh vẫn có những dự trữ cho những việc cần thiết như vậy thật là đáng quý. Em sẽ tiếp nhận thiện chí của các anh trong điều kiện thuận lợi và an toàn hơn, để các anh thấy yên tâm và tin tưởng vào việc sử dụng vốn của em.

Hạng D
3/1/12
1.500
22.766
133
cảm ơn anh @Quỳnh Rùa , anh @tuando và anh @khoaitaySG !

trong thời gian khó khăn này, các anh vẫn có những dự trữ cho những việc cần thiết như vậy thật là đáng quý. Em sẽ tiếp nhận thiện chí của các anh trong điều kiện thuận lợi và an toàn hơn, để các anh thấy yên tâm và tin tưởng vào việc sử dụng vốn của em.
Túm lại là lại đá đểu vụ thu xếp tài chính đáo hạn ngân hàng vật vả phải hơm :rolleyes:

Hạng D
16/1/06
1.490
9.450
113
Em đã nói cách anh Ưuyen rơi vào bẫy dòng tiền, nói cách đây cả năm, lúc anh W say men chiến thắng nên anh có thấy đâu, bây giờ mọi thứ xảy ra chỉ là mới bắt đầu, chúc anh may mắn lần này.

• Like
Reactions: zero911
Hạng B2
16/6/05
467
4.185
103
HCM
Em đã nói cách anh Ưuyen rơi vào bẫy dòng tiền, nói cách đây cả năm, lúc anh W say men chiến thắng nên anh có thấy đâu, bây giờ mọi thứ xảy ra chỉ là mới bắt đầu, chúc anh may mắn lần này.
Như anh nói vậy là ảnh bi mất cân đối vốn?

Hạng B2
27/9/19
239
7.461
93
45

nợ bank là chuyện bình thường
kể cả tau bị phá sản, kẹp trym bds thì vẫn học dc kinh nghiệm
50 năm sau tau sì ta úp lại, ko thành công cũng thành nhân

Wuyen tọc nhắn

• Like
  • Haha
Reactions: Liembk and Wuyến