Còm này anh nói ko suy nghĩ nè, a mới hỏi mượn mấy anh khác là đùa giỡn luôn hả? Anh chỉ mới qua được 1 thử thách đầu tiên trong giai đoạn này. Mỗi khi e thấy ai show 1 đống cash thì em thấy bất ổn ngay đống cash đó. Anh lại đi quơ quào đầu này đầu kia về đảo nợ đúng ko? Tiền hàng, tiền bán đất hay tiền khách trả đều qua bank cả.... mình nghĩ anh Vuyến sẽ phải bán cái VP hay LV để cơ cấu dòng tiền sớm thôi. Hay anh nhân dịp này qc bán luôn đi.

cố gắng lên anh,
anh quả là quá thông minh,
thông minh như anh, nên lấy trí khôn để làm cái gì đó cho đời, chứ cứ đi lần mò dạy đời thằng khác, lãng phí lắm.

cảm ơn anh đã lo giùm !

Chuột Tiến
1/10/11
4.555
96.496
113
Sài Gòn
anh có nhầm không
nhiu đây sao được 5 tỉ
Nghĩ sao không đủ. 1 cọng thun = 100 củ x 1 pó = 1 tỏi
Nhắm mắt cũng đã thấy 4 pó rồi.
Pó 100-200K bên dưới bị 4 pó 500K đè lên hỏng lẽ hỏng đủ 1 tỏi.
Mình mới bán 1 căn cũng mần này pó á nên nhìn vô mình tin Wuyến ngay :D

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113

1 cọng thung cột được 50 chai à :D

• Like
Reactions: minhthanh2603
Hạng C
29/2/12
841
18.252
93
32
1 bó = 1 tỉ ???

• Like
Reactions: Wuyến
Hạng D
16/1/06
1.490
9.451
113
cố gắng lên anh,
anh quả là quá thông minh,
thông minh như anh, nên lấy trí khôn để làm cái gì đó cho đời, chứ cứ đi lần mò dạy đời thằng khác, lãng phí lắm.

cảm ơn anh đã lo giùm !
Em đi dạy, ai cũng nói nghèo mà sạch, mỗi mấy thằng miền cao coi thường vì kiếm tiền ít. Em nhớ mãi câu nói anh Gà nói: ăn mảnh.

• Haha
Hạng D
16/1/06
1.490
9.451
113
Anh Vuyến đang chịu nhiều áp lực, vụ bán bớt tài sản là do mấy thằng kền kền nó nhắn em chứ e còn ko biết VP nằm ở đâu.

• Sad
Hạng C
29/2/12
841
18.252
93
32
Anh Vuyến đang chịu nhiều áp lực, vụ bán bớt tài sản là do mấy thằng kền kền nó nhắn em chứ e còn ko biết VP nằm ở đâu.
mình dự năm nay chính phủ sẽ thoáng cho một số dự án bds triển khai để tăng thu thuế vào ngân sách
nhưng ngược lại nhà đầu tư bị lỗ trong các mảng kinh doanh khác nên sẽ hạn chế đầu tư vào bđs
cung nhiều hơn cầu nên bds như cc, nhà liền kề không còn nóng sốt, giá không tăng, mãi lực yếu
dự tính của mình là sẽ tung ra các sản phẩm bhld giá rẻ hơn để phù hợp với kinh phí tài chính của các tập đoàn xây dựng
ước đoán doanh số năm nay sẽ tăng bất ngờ

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
mình dự năm nay chính phủ sẽ thoáng cho một số dự án bds triển khai để tăng thu thuế vào ngân sách
nhưng ngược lại nhà đầu tư bị lỗ trong các mảng kinh doanh khác nên sẽ hạn chế đầu tư vào bđs
cung nhiều hơn cầu nên bds như cc, nhà liền kề không còn nóng sốt, giá không tăng, mãi lực yếu
dự tính của mình là sẽ tung ra các sản phẩm bhld giá rẻ hơn để phù hợp với kinh phí tài chính của các tập đoàn xây dựng
ước đoán doanh số năm nay sẽ tăng bất ngờ
Doanh số Tăng bất ngờ
Còn Dòng tiền thì cạn bất ngờ :D