Hạng B2
19/11/17
499
29.354
93
A tư nghe người lạ nói xàm. Mấy Chung cư và căn hộ codotel gì đó toàn thằng em dại này mua chứ anh CFO nào mua? Ai mà dụ được ông CFO mua chung cư từ penthouse tới 4pn hay bất kỳ dạng chung cư thể loại nào. Mình tặng con xe lexus đứng tên ông CFO nha.
Mệt ông quá ông Rùa ơi. Mình lạ chứ ko xàm nghen. :D

Villa cũng nhiều loại lắm, đúng chuẩn villa thực sự để ở phải tầm 500m2 trở lên.
khu Tđ này trước em ở căn 1400m2, sau dọn đi vì cái Masteri nó xây lên ngay sau nhà chịu đâu thấu.

Mà thực sự ở Villa thì cũng như chơi em hoa hậu vậy, sướng thì chỉ được một khoảng thời gian thoáng chốc như vài cái rùng mình, mà công sức quan tâm chăm sóc chiều chuộng mệt mỏi luôn.
người V thì không quen làm gia nhân, thuê đc người biết làm việc chăm được cái villa lớn là cả một vấn đề, đau đầu nhất là được vài tháng quen quen là lại tìm cách nhẩy việc hay đòi tăng lương, hay làm mình làm mẩy ức chế lắm. BV 24/7 cũng là một vấn đề, đôi khi chả biết nó canh trộm hay canh mình nữa....
Thuê đám Phi thì ok nhưng ko phải nhà nào cũng phù hợp (như nhà em là ko đc vì bà già bảo thủ ko chịu)

giờ trend lớp tr$ U40-50 là lên penthouse mấy toà nhà trung tâm CBD ở nghen mấy anh, vừa an toàn, riêng tư, gọn gàng vừa sang chảnh nghen.....:rolleyes:

• Like
Reactions: Quỳnh Rùa
Đảng viên
18/5/10
2.293
79.656
113
Mệt ông quá ông Rùa ơi. Mình lạ chứ ko xàm nghen. :D

Ah, ý ổng là ổng khoe có 3-4 miếng đất 600 m2-700m2 ở CBD có thể xây cao ốc rồi lên đó ở penthouse đó. A đọc thì hiểu ổng kêu lên pethouse, mình đọc thì biết ổng kêu mình hoặc bồ ổng xây cao ốc cho ổng ở. Cách hiểu khác nhau thôi.

Hạng D
4/5/15
3.999
27.379
113
Dù Song Hành có tiến triển thì giờ tới cuối năm giá cũng rớt sấp mặt toàn bộ thị trường. Hãy chờ thêm 2 tháng nữa đi các anh. Sẽ thấy thấm đòn rõ rệt hợ hợ :D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.444
113
www.phindeli.com
Dù Song Hành có tiến triển thì giờ tới cuối năm giá cũng rớt sấp mặt toàn bộ thị trường. Hãy chờ thêm 2 tháng nữa đi các anh. Sẽ thấy thấm đòn rõ rệt hợ hợ :D
Chờ luôn 2 năm nữa cho chắc

• Like
Reactions: lucsi