Đảng viên
18/5/10
2.293
79.659
113
Thì mình có nói ảnh mua đâu? Mình chọc anh Tư thôi mờ. :D

A phải nói là penthouse của 1 cao ốc CDB riêng. Chứ nói vậy mình nghĩ penthouse chung cư mình mới lạ.
Căn bason mình mua không ở, ổng còn lấy cho bồ ổng ở, lâu lâu ghé thăm. Thế quái nào, ổng lại có ý định mua penthouse ở được? Không lẽ ổng nhiều bồ thế.

Hạng D
4/5/15
3.999
27.424
113
Chờ luôn 2 năm nữa cho chắc
Em nghĩ mọi dự định mở bán của các cđt lớn trong năm nay đều phá sản. Một cú đấm thép ko thể nào mạnh hơn được nữa vào lúc này.
Anh có thể chờ nhưng có lẽ một số khác chờ ko nổi :D
Dạo này thông tin rao bán lakeview tầng suất đã tăng rõ rệt so với tháng trước. :p

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.476
113
www.phindeli.com
Em nghĩ mọi dự định mở bán của các cđt lớn trong năm nay đều phá sản. Một cú đấm thép ko thể nào mạnh hơn được nữa vào lúc này.
Anh có thể chờ nhưng có lẽ một số khác chờ ko nổi :D
Dạo này thông tin rao bán lakeview tầng suất đã tăng rõ rệt so với tháng trước. :p
Dù dì thì dì
Xuống tiền năm nay dễ hối hận lắm

Đầu năm @lucsi bạn anh ôm vô 1 lô giá thơm ... Mà mới 2 tháng thấy ảnh chặc lưỡi hối hận rồi ...

;)

Đảng viên
18/5/10
2.293
79.659
113
Dù dì thì dì
Xuống tiền năm nay dễ hối hận lắm

Đầu năm @lucsi bạn anh ôm vô 1 lô giá thơm ... Mà mới 2 tháng thấy ảnh chặc lưỡi hối hận rồi ...

;)

A lucsi chuẩn bị tiền mặt cho trận đánh lớn đó a tư. Em thấy dạo này hình như mọi người đang thủ tiền mặt để chơi trò "mỗi người 1 phát súng" hay sao đó.
Dịch corona này chừng 2-3 tháng nữa sẽ có những miếng cực thơm và yêu cầu duy nhất là: tiền mặt.