Hạng D
16/1/06
1.490
9.454
113
Có tiền, có đất, không vay, thì làm gì, xây lên để trống nhìn cũng vui mà! Đỡ hơn không có cái dek gì! haha
Uhm, có tiền xây lên để trống cho vong tá túc nhìn cũng vui mà haha

Hạng D
4/5/15
4.004
27.568
113
Con đường Song Hành CT, 1 con đường overrated

1 con đường mà nhiều người còn ảo tưởng khi nó hoàn thành thì tiềm năng còn hơn cả Song Hành XLHN. Thế thì chả trách được tại sao họ vẫn đang còn kỳ vọng rất nhiều vào cái mà họ đang giữ.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Uhm, có tiền xây lên để trống cho vong tá túc nhìn cũng vui mà haha
Để giá bỏ thúi cũng gấp đôi lãi bank rồi! haha, chả mất gì :))) cố gắng đi, có những thứ ko bao giờ thay đổi dc! :)

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
phần em tô đậm, là để nói anh không biết tí gì về bán hàng của Chủ đầu tư và khả năng thanh toán của nhóm khách đã mua shophouse LVC trục Song Hành.
Mình ko rành lắm, thì đã lâu ko theo dõi khu đó, nhưng 1-2 năm trước dân lướt sóng dùng đòn bẩy SH song hành của LV là khá nhiều, cũng có 1 vài chủ ôm dài hạn nhưng tỷ lệ cũng ngang ngửa nhau! Còn bây giờ thì thật sự ko rõ!

Mình ko rành lắm, thì đã lâu ko theo dõi khu đó, nhưng 1-2 năm trước dân lướt sóng dùng đòn bẩy SH song hành của LV là khá nhiều, cũng có 1 vài chủ ôm dài hạn nhưng tỷ lệ cũng ngang ngửa nhau! Còn bây giờ thì thật sự ko rõ!

người mua shophouse khu này không dùng đòn bẩy tí nào, có cũng rất ít, anh ạ.
nên bây giờ họ vẫn không chịu bán ra là vì thế.

• Like
Reactions: GLC 300
Hạng D
16/1/06
1.490
9.454
113
Để giá bỏ thúi cũng gấp đôi lãi bank rồi! haha, chả mất gì :))) cố gắng đi, có những thứ ko bao giờ thay đổi dc! :)
Tự sướng nữa rồi, lên này la toáng có ngàn mẫu đất cũng được, có ai tin đâu haha, cố gắng tự sướng đi, có những thứ ko bao giờ thay đổi dc! :)

• Haha
Reactions: gaconhung
Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Tự sướng nữa rồi, lên này la toáng có ngàn mẫu đất cũng được, có ai tin đâu haha, cố gắng tự sướng đi, có những thứ ko bao giờ thay đổi dc! :)
đâu cần anh tin :D haha, 1 vài anh em trên này cũng đã thấy 1 phần nhỏ của mình rồi! :) Ai có cơ may thấy sẽ thấy, ko ai có cơ may thì mãi mãi đồn đoán và suy luận! haha