Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Em đang có vé mời tham dự cho sự kiện SoundFest 2012 do hãng Audi VN tài trợ, hội AudiFC đăng ký ở đây nha.

Ngày 14/4 tới đây, tại Trường đua Phú Thọ, TP.HCM sẽ diễn ra một đại nhạc hội có tên gọi là SoundFest, chương trình đại nhạc hội cực đỉnh này sẽ diễn ra suốt một ngày dài, với sự tham gia của rất nhiều ban nhạc, ca sỹ nổi tiếng thế giới và Việt Nam trình diễn liên tục trong suốt 10 giờ liền, trình diễn gần 100 ca khúc đa dạng các thể loại âm nhạc như Rock, Hip-Hop, Pop và KPop.

Về nghệ sĩ quốc tế, Soundfest sẽ tiếp đón nhóm nhạc Big Bang nổi tiếng nhất xứ Hàn đang làm mưa làm gió tại các thị trường Châu Á như Nhật Bản, Trung Quốc, Thái Lan, Việt Nam…, và ca sĩ Tatayoung đến từ Thái Lan. Về nghệ sĩ Việt Nam, Soundfest sẽ điểm danh các ban nhạc và ca sĩ trẻ đang được giới trẻ Việt Nam ưa thích nhất hiện nay tham gia, bao gồm: các nhóm nhạc Rock như Bức Tường, Unlimited, Microwave; các ca sĩ VPop như Hà Okio, Thảo Trang, Tiến Đạt, Thanh Bùi (Top 10 Australia Idol 2008), Văn Mai Hương, Phương Vy, rapper SuBoi, rocker Phạm Anh Khoa...
Đại nhạc hội SoundFest được BTC hứa hẹn là có một không gian mở độc đáo, một sân khấu là cực kỳ hoành tráng, một dàn âm thanh sống động (do Saigon Sound System đảm trách và nhập về từ Singapore), để làm cho bữa tiệc âm nhạc SoundFest trở nên vô cùng hấp dẫn và lôi cuốn. Bên cạnh đó, còn có nhiều chương trình hấp dẫn diễn ra xuyên suốt ngày dài như các hoạt động giao lưu, ẩm thực, hóa trang, trình diễn nghệ thuật (Performance Art), trò chơi mạo hiểm ngoài trời (X-Games)... trong một khuôn viên hàng ngàn mét vuông của nhà thi đấu Phú Thọ.

Tại Soundfest, giới trẻ Việt Nam sẽ được trải nghiệm cảm giác "ăn" âm nhạc, "uống" âm nhạc, "ngủ" âm nhạc. Đây có thể nói là cơ hội đặc biệt để giới trẻ Việt Nam tận hưởng phong cách đại nhạc hội quốc tế "đúng nghĩa" cũng như gặp gỡ tận mặt những nghệ sĩ âm nhạc ưa thích của mình. (trích dẫn từ internet)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/6/11
97
0
6
em ko phải thành viên Audi , nhưng cho em xin 2 vé đi bác HT . ( năn nỉ đó )

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
otosaigon nói:
Tiêu chuẩn nhận vé thế nào vậy .. vì em không phải thành viên Audi :D

Theo diện của bác thì không có gì khó ah, bác lấy mấy vé, địa chỉ giao vé ở đâu? sms cho em nha. Bác thanh toán ck hay tiền mặt?

Hạng B2
5/4/07
137
0
0
:D:D:D:D:D:D
tigercup nói:
otosaigon nói:
Tiêu chuẩn nhận vé thế nào vậy .. vì em không phải thành viên Audi :D

Theo diện của bác thì không có gì khó ah, bác lấy mấy vé, địa chỉ giao vé ở đâu? sms cho em nha. <span style=""color: #ff0000;"">Bác thanh toán ck hay tiền mặt? :D:D</span>

Bác Đông làm em cười muốn té ghế kakaka. Bác Lo* thì chắc là có vé rồi nhưng nhớ tính tiền gắp đôi nhé...:D:D