Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM
RE: STF saigon

@Hyundai_dalat: mọi người cũng chỉ mong bác có thêm kinh nghiệm về STF thôi mà. Chắc sau lần off này bác cũng như Đông Phong sẽ chuyên nghiệp hơn và quan trọng hơn là sẽ có giá cũng như chính sách hậu mãi tốt hơn cho các bác thích STF trong này phải không bác ?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Chà, hội Cap, hội Escape và hội STF gộp lại thành hội SUV thì xôm phải biết.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@STF saigon: Xma's And happy new year!
Các bác định off lần sau tại chỗ gần sân bay phải không ạ! Bao giờ đấy em xin ly bia được không?
@Chelvo: Bác phải xuống Phú Mỹ Hưng Test VDC đi thôi. Chỉ khi Test được chức năng đó và PS của xe thì mới thấy mọi sự gièm pha của ai đó trở thành vô nghĩa Bác ợ! Còn bác mời hội SFE sài gòn ngồi đủ lên xe. để test chức năng tự cân bằng nữa chứ!.

Em nói thật Bác đừng giận, mấy cái hình hôm nay nhìn Bác là khó vẽ nhất đấy:D:D:D. Leonadvanci sống dậy cũng không vẽ được khuôn mặt đầy thỏa mãn của Bác đâu!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@ Chevol: Xe Bác, bác nhớ test thêm chức năng lock 4WD rồi chạy thử xem lên hơn 40km/h nó có tự bỏ chức năng đó đi không nhé! Em cứ cầm đèn chạy trước 52F 1960 tí không sợ bác quên không test nhé!
. Xe em không có chức năng đó. Quên hôm nhận xe ở Gia lâm em không test thử xe bác chức năg đó, nhưng em có chạy xe bác 2 vòng trong sân xem có khác gì không nhưng cũng không thấy khác gì! Chạy bình thường không phân biệt được 2WD và 4WD bác ạ!

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Chúc mừng bác Royal nhé. Chắc noel năm nay không ngủ nhể :D
Theo em, nhà sản xuất đã có ý đồ cả. Việc điều chỉnh chân phanh và ga cùng nhau thay vì điều chỉnh từng chân riêng là lý do an toàn. Bác để ý mà xem, tất cả xe hơi chân phanh đều cao hơn chân ga và có khoảng cách hợp lý. Hơn nữa, chân ga luôn nhỏ hơn chân phanh. Nếu để người xử dụng tự ý điều chỉnh sẽ rất nguy hiểm vì có thể đạp nhầm. Úi, cái gì sẽ xảy ra nhể [:eek:]

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@songnguyen: chào bác , chiều nay có ý định mời bác tham dự cho vui đề phối hợp, nhưng do lần đầu hội mới off nên chưa chuẩn bị kịp, lần sau khoàng đầu tháng 1/2008 hôi sẽ OFF tại NHVườn Phố ( nơi mà hội cap hay off) mời bác tham dự cho vui và hõi STFE SG trao đổi thêm thêm kinh nghiệm tổ chức của bác nữa ( nếu được tổ chức off cả hội CAP luôn) , có gì mình sẽ confim cụ thể cho bác sau nhé . Chào bác.
@nhh2811: do khu vực CLB LAN ANH hơi nhỏ nên chưa chạy thử tốc độ cao , để thử các tính năng VDC cùng số tính năng khác .Để mình off lần 2, thì không gian rông hơn tí thì sẽ thủ ( nhưng cũng hơi bị xót xe tí ). Tuần sau off rổi bác , nếu bác vào được trong này thỉ mời bác vô tư luôn , còn chuyện sướng thì tất nhiên rồi

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

hehe khi bác @hunguyen123 đã làm em lên ruột! test xe bác chevol mà bác í lái xe chạy thẳng vào bên trong, gần đến gác chốt, các anh bộ đội xách "súng" chạy ra làm em ngồi sau hơi "run" lỡ bác ấy run tay chạy thẳng lun thì e ko biết chuyện gì xày ra:D:D

Merry Xmas các bác! chúc các bác có 1 giáng sinh vui vẻ an lành!

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Trong các bài viết, em chỉ nói lên quan điểm, bảo vệ quan điểm của em. Em nhận sai khi biết mình sai! Và ngược lại, các bác không thể áp đặt một lối suy nghĩ cứng nhắc khi chưa biết tường tận một vấn đề...

HD đà lạt hóm quá nhẩy. Thế giảm giá bán trong Nam chưa chú?

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Hội SF Sài Gòn xôm quá rồi các bác nhể..
, hôm nào làm chuyễn xiên vịt giao lưu với SFC HN đi các bác ..