Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53
RE: STF saigon

Các bác trong Sài gòn cố lên để bác phó chủ tịch điền số thích hợp vào chỗ trống nhé:D
Trích đoạn: Kienvang

Chúc mừng anh em SFC SG nhé! Lớn nhanh thật, mới hôm nào chỉ mỗi bác ThanhTsrh, mà bây giờ...:D Tôi sợ là các bác trong đó máu quá rồi vượt ngoài này lúc nào ko hay!;)

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

Khách hàng mua được SF là những người khôn rồi, bác lại cứa được cổ người ta thì bác phải tự hào chứ, có gì mà phải ngại...
Trích đoạn: hyundai_dalat

Chào các bác!
Em rất vinh dự được dự 1 buổi Off của các bác SF Club Sài Gòn. Buổi đầu chỉ xuất hiện 2 xe, nhưng chắc chắn đến trước Tết Nguyên đán sẽ có thêm nhiều xe nữa. Em đoán chắc cũng được 10 chiếc. Các bác chuẩn bị đón bác Mackafe tham gia Club nhé! ;)
Chúc SFC SG ngày càng đông vui!:)
Chúc các bác Giáng sinh an lành! :)

Xin lỗi các bác OS! Cho em nói riêng với bác Hunguyen123 một chút...
"Còn cái thằng nhóc nhỏ tuổi nhất đứng ngoài cùng bên tay trái là BÁC Huyndai-dalat đấy các bác ợ.Không ngờ nhỏ con như thế mà cãi nhau cũnng đâu có nễ mặt đàn anh chút nào cả..."
Bác réo em ra "cho vui" rồi bác chộp hình, chỉ điểm em và quảng cáo em với mọi người với cái danh không được tốt cho lắm[8|]. Trong các bài viết, em chỉ nói lên quan điểm, bảo vệ quan điểm của em. Em nhận sai khi biết mình sai! Và ngược lại, các bác không thể áp đặt một lối suy nghĩ cứng nhắc khi chưa biết tường tận một vấn đề...
Lần sau nếu trong lúc cao hứng, bác gọi em ra hầu chuyện, chắc em cũng không dám ló mặt ra đâu. Em sợ với chiếc Camera Sony T-series, 3x optical zoom, 3" LCD (em đoán thế!) bác chộp cái bản mặt đang cười của em, rồi bác chú thích: "Cười thoả mãn khi vừa "cứa cổ" được vài em nai tơ"...[8|]

Hạng B2
18/9/07
364
7
28

Các bác, em cũng tín đồ của SF. Hôm nào ọp hú phát nhá, em ở TÂn phú. Cell: 0913.725036. Chưa đủ tiền, nhưng tới ngiá phát cho đỡ thèm.
Than-s-cu-các bác!
------------------------------------------------------------------
Lửa thử vàng- vàng thử đàn bà- đàn bà thử đàn ông!

Tập Lái
29/9/07
18
0
0

Mua SF của HVM thì em không thích nhưng nhập được SLX 2 Delux như của các bác có cách nào mua trả góp được không ạ?

Tập Lái
9/6/07
41
0
0
Yuejin Việt Nam

Kính các bác!
Cho em tham gia tiếp với vài bức hình chụp từ chiếc điện thoại ghẻ của em.
Xe của 2 bác í nhìn từ bên trái (của xe)
STF saigon

Còn nhìn từ bên phải
STF saigon

Xe của bác Vũ
STF saigon

Túi khí xung quanh xe
STF saigon

Theo thứ tự từ trái qua và trên xuống: gương chiếu hậu trong xe chống chói có kèm chức năng la bàn (cái cục đen đen gần đó là cảm biến mưa), rửa đèn (bác Vũ nhất định không biểu diễn rửa đèn để… “anh em them chơi!”), ổ khoá của Smartkey và cuối cùng là loa Sub.
STF saigon

Điểm nữa chỉ có SLX mới có là tay nắm của 2 cửa trước và cửa hậu xe có nút mà theo bác Vũ nó có thể nhận biết sự có mặt của Smartkey. Khi đã bấm khóa cửa, những cửa có nút này, chỉ cần "ngửi" thấy mùi của smartkey ta có thể mở cửa bình thường và tự động lock khi "mùi" đã ở xa. Và xe chạy quá 1km (ban đầu bác Vũ nói 100m) cách xa smartkey thì tự động...tắt máy (mấy bác mượn xe chạy thử cẩn thận nhé!:D)
STF saigon

Trích đoạn: mrbvn
HD đà lạt hóm quá nhẩy. Thế giảm giá bán trong Nam chưa chú?
Giá bên em vẫn cao hơn ngoài Bắc bác ợ [8|]
Trích đoạn: beautolover
Khách hàng mua được SF là những người khôn rồi, bác lại cứa được cổ người ta thì bác phải tự hào chứ, có gì mà phải ngại...
Như lời của bác mrbvn thì bác...hóm thật! :D Đợt vừa rồi em vừa bị khiển trách khi suốt ngày đòi giảm giá xe! Lỡ em bị...đuổi, chắc nhờ mấy bác tìm cho em 1 xưởng cơ khí nào để em làm. Đành quay về nghề cũ vậy! [>:]

@các bác: em còn...bé lắm chứ mấy...bác ơi! cứ gọi em = em để em đỡ tổn thọ!:)

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@Quỷ đỏ: Bác yên tâm, em uống bia như Cap... uống xăng vậy đó...:D

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

@sonnguyen: cái vụ tiêu hao nhiên liệu của Cap em hổng có biết nên không đoán được tửu lượng của bác[8D].

@Santa fe SG: mí bác đi đâu hết rồi, em up nó lên một phát cho dễ xem

Hạng B1
25/12/07
52
88
18

Các bác hôm nào Off cho em tham gia với nhé, em tên Sơn ở Gò Vấp, tel 0903.726780. Em cũng đang tìm 1 em SF nhưng thấy thông tin về giá cả và Option mỗi nơi 1 kiểu nên chưa biết lựa chọn thế, mong các bác tư vấn cho!?Thanks các bác!