Hạng C
19/12/12
894
235
43
31
Ủa, xe này không có mua bảo hiểm hả bác?
Em còn xui hơn bác, đầu năm tốn gần 100tr cho vụ tai nạn khi thuê xe đó :(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Ngựa ai người ấy cưỡi...khổ lại là người chưa cưỡi ngựa bao nhiêu. Chia buồn. Tháng 7 xui?

Hạng C
15/8/12
788
131
43
hcm
www.quangcaosukien.vn
Bác chủ cứ yên tâm đi, do mình mới chạy tâm lý chưa ổn định khi cầm tay lái, chạy nhiều rồi sẽ quen thôi. Nếu bác chủ thích zợt tay lái em hổ trợ cho, miễn phí, bác chủ chỉ việc đổ xăng thôi và chở em đi vòng vòng . nhưng buổi chiều tối. E ở quận 12. Xe em KIA Spectra số sàn.

SOS Hổ Trợ Giao Thông
AnhSaoDem

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
Chia buồn cùng bác chủ. Thuê xe tự lái là vậy rồi.
Mới lấy bằng kinh nghiệm đường dài chưa nhiều thì bác nên luyện thêm trình lái hoặc chạy lòng vòng thành phố thôi. Khi nào vững rồi hẵng tính đi đường dài cho an toàn bác ạ. ;)

Hạng C
19/12/12
894
235
43
31
minhtri87 nói:
Chia buồn cùng bác chủ. Thuê xe tự lái là vậy rồi.
Mới lấy bằng kinh nghiệm đường dài chưa nhiều thì bác nên luyện thêm trình lái hoặc chạy lòng vòng thành phố thôi. Khi nào vững rồi hẵng tính đi đường dài cho an toàn bác ạ. ;)
Em thì ngược lại, toàn đi đường dài, trong TP em ngại lắm, nhất là sợ bị xxx thuê XHD

Hạng D
21/4/10
3.116
37.075
113
HCM city
Lỗi do bác chủ lái xe không cẩn thận. Có trách thì phải tự trách bác thôi.
P/s: Bác chủ quất cái tít làm người đọc hiểu lầm về chiếc KiaMorning 2012.

Hạng D
14/8/11
4.204
89.934
113
Chia buồn cùng cụ chủ!!!!!!
Tâm lý chung của cánh mới lấy bằng là .... muốn thể hiện ngay và bằng được!!!! Và khi mới lấy bằng kinh nghiệm còn ít, tay lái non do cảm giác chưa có.... rất dẽ gây tai nạn... nặng hoặc nhẹ!!! Xe của mình hoặc mượn cùng một tai nạn tốn một thì xe thuê sẽ tốn > 2 ( vì chủ xe nhân thể làm tiền ) đó là kinh nghiệm sương máu cho tài mới!!!
Mới lấy bằng các cụ nên thuê xe có thày hướng dẫn chạy đường phố nhiều cho quen tay và tự tin trước....sau rồi dần dần mới tính chuyện chạy xe một mình.. và ... tốt nhất là ..mua .. xe vừa vừa ...chạy xe mình thì tự tin hơn nhiều!!!!

Hạng C
18/10/11
889
97
28
Trước em có thuê xe tập lái ở sân Thống Nhất, có giáo viên nghiệp dư ngồi kế bên, tốn chút mà sau này yên tâm hơn. May mà bác chủ chưa đâm phải ai.