Tập Lái
29/10/08
4
0
0
Xe tôi đi sau khi được 10k cò hay bị chập chờn,lúc đôi lúc đơn,lúc không.Tôi đã mang vào Hyundai Ngoc khanh để sửa nhưng vân vậy.Nghe thông tin là riêng còi Hyundai rất kém.
Tôi mong đuợc chia sẻ thông tin cùng anh em và rất quí nếu anh em nào biết cách khắc phục.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
hay Bác chơi củ còi hơi đi...khỏi fải lo..mà đi ra đường ngta cũng khiếp...
nhưng mỗi tội là mấy chú cớm lại thích..hic..!

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
tungevc nói:
Xe tôi đi sau khi được 10k cò hay bị chập chờn,lúc đôi lúc đơn,lúc không.Tôi đã mang vào Hyundai Ngoc khanh để sửa nhưng vân vậy.Nghe thông tin là riêng còi Hyundai rất kém.
Tôi mong đuợc chia sẻ thông tin cùng anh em và rất quí nếu anh em nào biết cách khắc phục.

Em nghĩ là không phải kém đâu bác ạ, khi bóp còi mà hay giữ lâu thì khả năng hỏng rất cao ( xe của e đã phải thay rồi cũng vì cái tội này, còi chưa chết hẳn nhưng tiếng như bị ngạt mũi & chập chờn ).

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thay đi bác, còi Bosch kêu cũng được lắm. Tôi thấy chỗ Duy Linh, 799 Giải Phóng có một loạt còi đấy, bác ra xem thử nhé!

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
tungevc nói:

Nếu xe bác là hàng mua hãng thì đem vào hãng thay miễn phí, cái này là lỗi bác ạh, còi STF nhập về 100 chiếc hết 99 chiếc bị, nên hãng liệt vào hàng thay miễn phí cho khách hàng, còn nếu bác mua xe ở các bác ở ngoài thì đem vào garage, bảo nó thay cho con còi xịn ( đừng thay còi zin, vì thay còi zin là lại bị tiếp - do khí hậu VN ) . Xe em cũng từng bị, đem vào hãng mới biết :D