Tư Vấn Chia Sẻ Sửa máy lạnh

Tập Lái
28/9/05
45
0
0
Các pác ơi, em vừa sửa cái máy lạnh cho con Kia pride GTX ở điện lạnh Nam Hưng Phát ngay chỗ vòng xoay gần Maximark Cộng hoà. Nó thay rơle tiếp điện máy lạnh (50K), môtơ quạt giải nhiệt giàn nóng (270K), sạc ga mới (150K), cộng với 30K tiền công, tổng cộng nó vặt em mất toi 500K. Giá như vậy có đúng không các pác? Bác nào đã từng sửa ở chỗ này chưa, nó làm ăn có đàng hoàng không, em làm lần đầu nên chưa biết ra sao. Nhân tiện các pác chỉ cho em chỗ nào làm máy lạnh uy tín để lần sau em mang con vợ hai đến đó để điều chỉnh cái mùa đông của nó. Xin đa tạ

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
RE: Sửa máy lạnh

Bác đã sửa rồi...tiền cũng trả rồi...tư vấn gì đây khi Bác đã tự quyết rùi:D

Tập Lái
28/9/05
45
0
0

Em thì lần này đã lỡ ... dại rồi. Nhưng nếu được mong các bác cứ tư vấn để giúp các AE khác nữa chứ. Em thấy nhiều người đã đọc chủ đề này chứng tỏ nó được quan tâm.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Em cũng chỉ nghe các Cao thủ trên OS nói là tiệm của Anh Văn trên đu7ôøng Cộng hòa cùng bên ST Maxi ấy, em chưa sửa bao giờ nhưng nghe các Bác ây bảo chổ đó làm duoc

Hạng B1
14/12/04
77
1
8

Em cũng chỉ nghe các Cao thủ trên OS nói là tiệm của Anh Văn trên đu7ôøng Cộng hòa cùng bên ST Maxi ấy, em chưa sửa bao giờ nhưng nghe các Bác ây bảo chổ đó làm duoc

KHông biết tiệm này có chuyển đi chỗ khác không, mấy lần đi qua đi lại tìm hết khu đó mà có thấy a Văn nào đâu---> đành làm chỗ khác ---> thiệt hại đáng kể.
bác nào gần đây vừa làm chỗ A Văn thì chỉ cho AE.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Các Bác ra Hồ Kỳ Hòa 1, gần VN Quốc Tự có 1 tiệm chuyên làm Máy lạnh, thấy cũng đông xe

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Các Bác ra Hồ Kỳ Hòa 1, gần VN Quốc Tự có 1 tiệm chuyên làm Máy lạnh, thấy cũng đông xe

Tiệm này nằm trên đường Lê Hồng Phong, đối diện với ngọn tháp của VNQT, thợ làm rất kỹ, đàng hoàng.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Tiệm của anh Văn ở bên trái đường Cộng Hòa (tính từ SG lên) ngay trước ngã 4 Cộng Hòa, Bình Giã.....:D:DCác bác tẩy chay ngay cái bọn đầu lăng cho em

Tập Lái
28/9/05
45
0
0

Trích đoạn: pigeon

Tiệm của anh Văn ở bên trái đường Cộng Hòa (tính từ SG lên) ngay trước ngã 4 Cộng Hòa, Bình Giã.....:D:DCác bác tẩy chay ngay cái bọn đầu lăng cho em

Bác Pigeon làm ơn giải thích rõ hơn đi, tiệm này tốt hay xấu. Còn "Các bác tẩy chay ngay cái bọn đầu lăng cho em" là gì?