Tư Vấn Đầu Tư Sunwah Pearl Có nên đầu tư

Hạng B1
2/8/20
57
89
18
37
6ty em mua 2pn sadora
9ty thi em mua 3pn sadora.
thay vì 1 và 2pn ở đây
Tôi không hiểu ngoài việc đầu tư cho thuê thì không hiểu ai ở được mấy căn chung cư 1pn. 3pn tôi thấy còn thiếu thốn.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Tôi không hiểu ngoài việc đầu tư cho thuê thì không hiểu ai ở được mấy căn chung cư 1pn. 3pn tôi thấy còn thiếu thốn.
mỗi ng 1 nhu cầu bác ơi
ai chả muốn dc ở penhouse nhưng đâu phải ai cũng có khả năng
họ chấp nhận hi sinh ở trong căn 1 pn để dc hưởng tiện ích vị trí của dự án đó thay vì đi ra xa mà mua căn 2pn , xa hơn chút nữa là 3 pn
tất nhiên họ chỉ có 1 ng hoặc 1 đôi.
có thể khi có gia đình thì họ sẽ lựa chọn khác. bắt buộc phải căn 3pn nhưng tiện ích vị trí xấu hơn chẳng hạn ???

Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113
Mấy quận trung tâm thì chất lượng học sinh trung bình cũng cao hơn. Ở quận 1 học hành các trường chất lượng tốt hơn Bình Thạnh là cái chắc. Không phải ai cũng thích cho con học trường tư. Xem học sinh Việt Nam mà học Harvard, MIT thì toàn từ khối trường chuyên như Lê Hồng Phong, Năng Khiếu hay Ams ở ngoài Bắc.
Trường tư nếu con nhà có điều kiện, tốt nghiệp làm Business của gia đình thì ok chứ còn không thì chất lượng giáo dục tôi đánh giá không cao.
Mà khu Vin Bason mình thấy thích. Yên tĩnh, Vin quản lý chất lượng tốt. Từ lúc đưa vào sử dụng đến giờ tôi thấy không không xuống cấp gì cả, chả bù cho các khu khác của Vin như Central Park hay chủ đầu tư khác như Keppel, Refico....
Central Park xuống cấp rồi hả Bác

Hạng B1
2/8/20
57
89
18
37
Central Park xuống cấp rồi hả Bác
Xuống hơn nhiều Bason kha khá bác ơi. Bác có thể dành thời gian vào trong các toà của 2 bên để so sánh.

Mà bên Bason thì chỗ để xe còn rất nhiều, để 2 thậm chí 3 xe vô tư. Hầm để xe thơm thì chẳng có mùi gì vì ít shop house.

Nếu xác định mua Sunwah thì tôi thấy là thêm ít mua Bason thì hợp lý hơn. Có mỗi vấn đề là có ít căn bán thôi.

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Tôi độc thân không hiểu ngoài việc đầu tư cho thuê thì không hiểu ai ở cho hết mấy căn chung cư 2-3pn làm gì ????

Tập Lái
19/1/22
43
46
18
27
vẫn có người ở được 1pn bác à, nhu cầu của họ chỉ cần thế, có thể là 1 người độc thân, không ở nhà nhiều nhưng vẫn cần tiện ích xung quanh

Hạng B1
18/1/18
82
81
18
TPHCM
CĐT mới mở 20 suất bên toà cao cấp nhất DA là toà Golden House, e cán bộ bên này nên thông báo đến mấy bác đã chốt lời vàng mà chưa xuống tiền đc ở đâu thì nên cân nhắc ... 2PN giá 9 tỏi 2 đổ lên ;);)
Sunwah Pearl Có nên đầu tư

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B2
13/8/11
362
989
93
CĐT mới mở 20 suất bên toà cao cấp nhất DA là toà Golden House, e cán bộ bên này nên thông báo đến mấy bác đã chốt lời vàng mà chưa xuống tiền đc ở đâu thì nên cân nhắc ... 2PN giá 9 tỏi 2 đổ lên ;);)View attachment 2672173
em thíc mấy căn liền kề ở dưới thôi :D