Hạng D
22/1/19
4.355
7.896
113
em có anti đâu bác tại em ít thấy nó ngoài đường mặc dù nó ra đời cũng lâu rồi.
Rush bán ế hơn vì Toy VN ngày trước bán hàng láo ch*, không biết sản phẩm của mình đang đứng ở đâu trong thị trường ...
Sau này bị Xpander với XL7 đè không ngóc lên nổi thì bắt đầu tung chiêu hạ giá 35tr (tức là trước đây vẫn ăn thêm của khách hàng 35tr/xe, chưa tính tiền lạc), rồi giờ còn thuê viết bài quảng cáo. Làm ăn kiểu "thượng đội hạ đạp" đó thì ai dám chơi. Quảng cáo gì thì quảng cáo, chứ cứ ôm xe đó mà trưng bày đi nha mấy anh đại lý!

Chỉnh sửa cuối:
15/12/14
1.972
2.012
113
tphcm
Nếu xét hệ truyền động và khung gầm thì Rush và Avanza nó khác xa Ertiga, XL7, Xpander lắm. Rush là SUV đúng nghĩa. Gọi Avanza và Innova là MPV đa dụng, nhưng nó chẳng khác gì con SUV 1 cầu. Nếu hay đi đường xấu, cần bền bỉ, tải nặng thì chọn Rush và Avanza. Em không phải là fan Toyota! Nhận mọi gạch đá
Innova hình như cũng là body on frame phải ko bác?

Tập Lái
9/8/20
33
37
18
40
Bài viết có tựa đề SUV 7 chỗ và 5+2: Nên chọn loại nào
Có vẻ đánh giá khách quan.
Ấy vậy mà có tới 23 chữ Rush. Khỏi đọc luôn :)
"khỏi đọc luôn" mà đếm được 23 chữ Rush :eek:.
Thua! :D

Hạng D
22/1/19
4.355
7.896
113
Rush biết lỗi rồi các anh tha cho em nó con đường hoàn lương nhé. Giờ không nhậu nổi bia lạc gì đâu :D
Nếu giá tốt mình vẫn chọn Rush.
Em vẫn không thông cảm được với kiểu làm ăn như vậy bác ạ ... Thương hiệu lớn như vậy, nếu có lòng tự trọng thì bỏ mẫu luôn đi. Nhập dòng xe khác về làm lại từ đầu cho nó đàng hoàng.