Hạng C
13/9/13
62
2
8
Nói chung Rush em thấy đã đủ tính năng sử dụng rồi, cơ bản là bộ khung gầm rời với cầu sau máy tốt là đc. Mấy phụ kiện khác thích thì lắp lúc nào chả được
Đồng ý bác ơi, nhà em đang chạy con Rush 1,5 mua hồi tháng 11/2018, chở 5 người vẫn ngon nhé, không hề ì. Ko hiểu sao nhiều bác cứ chê máy yếu, nhưng thực tế không nhé, đặc biệt là cách âm, tử tế hẳn so với các anh em khác

Hạng B2
16/6/14
51
1
8
32
Khung gầm cứng cáp, đi được địa hình xấu, mà đúng ra là chiến được nhiều loại địa hình, tải nặng tốt, tiết kiệm nhiên liệu, đúng chất bền bỉ của toy. Các bác còn muốn gì nữa nào? =))

Hạng B1
25/5/14
58
1
8
34
công nhận ạ! Rush nó hay ở chỗ chuyển động cầu sau nên cảm giác lái ok hơn hẳn, bền hơn, leo đèo với chở nặng cũng tốt hơn hẳn. Thêm cái nữa là khung sắt xi rời nên nó chấp được mọi địa hình xấu bác ạ. Cái này xl7 với ertiga khó ăn được lắm

Hạng C
29/5/14
57
3
8
41
công nhận là con này gầm cao, rời lại còn cầu sau máy thoáng nên là chạy cũng sướng đi

Hạng B2
19/5/14
61
4
8
44
các bác cứ chê nhiều vào, cuối cùng lại chọn toy hết =)) dù sao dịch vụ của Toy chất lượng nhất mà

Hạng B1
25/9/13
59
2
8
mua gì thì mua chứ mua của Toyota thì vẫn yên tâm hơn :)) hỏng phát bảo dưỡng sửa chữa tận răng luôn

Hạng C
4/6/14
46
1
6
31
mua gì thì mua chứ mua của Toyota thì vẫn yên tâm hơn :)) hỏng phát bảo dưỡng sửa chữa tận răng luôn
Công nhận bác ơi, giờ hỏng phát xong phải chờ đồ từ hãng về thay mà ko có đồ luôn thì nó thốn thôi rồi! Như mấy vụ của Suzuki, khách hàng đợi dài cổ không có phụ tùng để thay, xe không có mà đi

Hạng B2
16/4/14
53
2
8
Rush cũng như Toy các bác ạ! Rush bền mà Toy nó cũng vẫn bền bỉ trường tồn rồi các bác, dịch vụ bảo dưỡng sửa chữa của nó mấy ai ăn lại được

Hạng B1
4/5/14
56
7
8
Rush cũng như Toy các bác ạ! Rush bền mà Toy nó cũng vẫn bền bỉ trường tồn rồi các bác, dịch vụ bảo dưỡng sửa chữa của nó mấy ai ăn lại được
bền thật :))) nhà e cũng rush đây, chờ để được đem đi sửa chữa cái gì đấy mà mãi nó ko chịu hỏng cho mình nhờ =)))