Hạng B1
12/6/14
68
10
8
34
Rush gầm cao, máy khỏe đặc biệt tôi ưu tiên hệ thống an toàn. Nên chọn rush cho gia đình nhé
Xe rush rộng, để được nhiều đồ. Mỗi lần về quê ông bà lại đùm cho bao nhiêu đồ mang lên, vẫn chở vô tư. Xe lại thoáng, vợ em say xe cấp độ 7 mà ngồi rush khỏe re

18/6/14
56
5
8
39
Câu hỏi của thớt : "SUV 7 chỗ và 5+2: Nên chọn loại nào?"
Câu trả lời : "Tuỳ nhu cầu sử dụng thực tế của bạn"
Chạy gia đình hay chạy dịch vụ là em Rush đều ok cực nhé, tăng tốc thì hơi chậm nhưng không hề yếu, chạy hơi bị êm ngay cả trên hố gà đường bê tông. Xe bền bỉ, tiết kiệm, giữ giá

Hạng C
26/5/14
71
7
8
43
em có anti đâu bác tại em ít thấy nó ngoài đường mặc dù nó ra đời cũng lâu rồi.
bác bảo hơn có cái logo thì thiếu công tâm quá bác ạ, e chả phải fan Toy đâu, nhưng bỏ qua mấy cái định kiến sẵn có thì rõ ràng Rush nó rất ngon lành, cầu sau máy khỏe, gầm rời, mức giá bây giờ cũng hợp lý hẳn rồi

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
14/6/14
60
3
8
43
Không phải tự nhiên Rush bán chạy nhất đông nam á trong phân khúc các cụ ơi :))) Trong tầm giá mà xe 7 chỗ ngồi thoải mái, an toàn với máy móc khỏe thì được mấy con đâu
thực ra trong tầm giá thì có nhiều lựa chọn bác ạ, nhưng mà em phải công nhận là 7 chỗ ngồi thoải mái với an toàn thì trong phân khúc khó con nào ăn được Rush thật =))

Hạng B1
17/6/14
65
13
8
32
Tay Ho, Ha Noi, Vietnam
Về độ an toàn thì chọn Rush là hợp lý các bác ạ. Rush nó có hệ thống kiểm soát lực kéo/ độ bám đường khi đi mưa với đường trơn trượt. Đi công tác hay chở cả gia đình cũng yên tâm hơn hẳn

Hạng B2
29/5/13
69
4
8
33
Nói chung Rush em thấy đã đủ tính năng sử dụng rồi, cơ bản là bộ khung gầm rời với cầu sau máy tốt là đc. Mấy phụ kiện khác thích thì lắp lúc nào chả được

Hạng B1
18/6/14
61
3
8
32
em có anti đâu bác tại em ít thấy nó ngoài đường mặc dù nó ra đời cũng lâu rồi.
bác ít thấy nhưng nhiều người thấy bác ạ, tự dưng bác hỏi câu như kia thì ai cũng tưởng anti là đúng rồi :)) nhìn nhận khách quan, ko nói đến động cơ thì thiết kế nó cũng nhiều điểm cộng, khỏe khoắn + uyển chuyển, luồn lách trong phố đc, đi đường trường đc luôn