Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
mong ngóng từng ngày em nó được phân phối chính hãng ở VN với mức giá hợp lý. Chứ như anh MG đội cái mác Anh vô là hét giá trên trời,, xin lỗi em éo cần cái mác ăng lê làm cái mịa giề. Em chỉ cần chất lượng của SAIC là quá đủ, giá đúng với giá xe TQ là được.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Khó bác ạ. Crv máy 1.5 cũng ăn ít xăng mà. Hybrid ăn ít xăng hơn tẹo mà mấy năm lại phải thay ắc quay. Cũng bằng nhau.
ai bảo 1 tẹo bác? CRV 1.5 chạy hỗn hợp cũng 7-8l. Còn 1.5 Hybrid của Cross có 3-4 l thôi, chạy Tp nhiều càng tiết kiệm. Khác biệt là rất lớn, chưa kể khoảng de xe ra vào nhà nó không chạy động cơ xăng nên cả nhà già trẻ lớn bé không phái hít mùi khói thải. Ngoài ra ưu thế về độ bốc là quá chênh lệch (xe 1.5 turbo thua 1.5 Hybrid xa lắm, ít nhất phải lấy con xe >2.0 turbo để so thì hợp lý hơn)

Tập Lái
18/8/20
14
15
3
38
sx ở thailand rồi bán khắp đông nam á cho xe nhật hàn rẻ xuống, đừng bán ở vn. Tụi tui canh mua xe hàn nhật thôi
Người ta đang PR, quăng lưới. Anh chơi vầy ai chơi =))

Trung Quốc có Quy định cho các nước khác vào đầu tư các mảng công nghệ; Trong thời gian bao nhiêu năm ( 5,10, 15.. năm gì đó ) Phải chuyển giao công nghệ và được quyền xử dụng thương hiệu đó trên Thế Giới.
Tới giờ ; có rất nhiều anh Tài nhảy vào lấy Miếng Bánh béo bỡ ban đầu, Giờ đau đầu vì Hàng Nhái của Trung Quốc. Nhưng joj kêu ko nhái mà là chuyển giao công nghệ.
Ông Mỹ, Đức, Pháp, Nga, Nhât, ... giờ chỉ nhìn thôi.Dù hàng nhái 100% cũng ko biết làm gì!?
Hi vọng, Người tiêu dùng thông thái biết dùng hàng nào là Nhái và hàng nào là chính Hãng.
Em kinh doanh Isuzu Chính Hãng nhé!
Nhờ Quý Bác ủng hộ