Hạng D
29/4/16
1.917
7.852
113
Thật ra nó chỉ vỡ nắp bơm nước do ron chế, năm con ốc xiết vào bị kênh. Anh kiếm nắp sẵn gắn vào có thể chạy về Saigon luôn. Hồi đó em đi Saigon kiếm đồ cũ chưa được , nó đòi bán nguyên cái bơm nước mới giá cao quá, tiện gặp con Majesty còn mướt quá em khỏi mua bơm nước, chạy luôn con Majesty về. Vậy là nó trùm mền.View attachment 2711414View attachment 2711415
bể như này hàn lại được mà.

27/12/21
240
5.708
93
Vì độ xe bình nó đâu đơn giản anh. Chạy vớ vẩn chơi thì được, để sd thì cũng sặc đấy, thà mua con xe điện còn hay hơn còn k thì wave tào cho bốc.
Anh đang nói độ xe gì vậy? Mình hỏi là xe SH, Air Blade chính hãng phiên bản điện mà?

Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Anh đang nói độ xe gì vậy? Mình hỏi là xe SH, Air Blade chính hãng phiên bản điện mà?
Có thật liệu a có sẵn sàng mua k? Như mình thì k chơi. Xe máy là để hoài cổ giữ nguyên bản. Mà đây là thớt xe cổ độ lại mà anh hơi đậu phộng?

27/12/21
240
5.708
93
Có thật liệu a có sẵn sàng mua k? Như mình thì k chơi. Xe máy là để hoài cổ giữ nguyên bản. Mà đây là thớt xe cổ độ lại mà anh hơi đậu phộng?
Xe tốt và hợp nhu cầu thì mua thôi chứ "sẵn sàng" làm chi nghe to tát rứa? Với lại mắc gì xe máy là để hoài cổ, trong tương lai ko có xe máy hả anh?

Câu hỏi của mình ở trên là phiên bản điện của mấy xe phổ thông hiện tại thì có hút khách ko? Chứ liên quan gì tới độ lại?

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98
T4/2001 em cũng mua con màu này ở Gia Long, em không nhớ chính xác bao nhiêu nhưng trên 10 cây. Thật ra con này là Avenis chứ không phải Epicuro, chỉ có cái tem là Epicuro thôi, Epicuro thật nó có cái đầu phình ra trông gấu hơn.
Em nhớ ngoài Gia Long có ông kia bán xe chạy con màu xanh đọt chuối rất nổi mà ai đi mua xe cũng thấy ổng.
Con này đúng lúc trước gọi là Su xuồng, em đổi con Su RGV120 màu tím qua con này cảm giác phê lắm, nó lướt nhẹ nhàng như phi thuyền, đang đi con xe 2 thì nổ ầm ầm qua con tay ga này cảm giác con người mình nó "lịch sự" hơn hẳn!

Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Xe tốt và hợp nhu cầu thì mua thôi chứ "sẵn sàng" làm chi nghe to tát rứa? Với lại mắc gì xe máy là để hoài cổ, trong tương lai ko có xe máy hả anh?

Câu hỏi của mình ở trên là phiên bản điện của mấy xe phổ thông hiện tại thì có hút khách ko? Chứ liên quan gì tới độ lại?
Ai cũng mua xe điện, thì sạc ở đâu anh? Nhà riêng còn có thể tối cắm, nhà tập thể là thua. Với tôi, phiên bản điện của mấy chiếc thịnh hành tôi ko mua, vì ko thk xe điện, xe lai hybrid thì ok.

27/12/21
240
5.708
93
Ai cũng mua xe điện, thì sạc ở đâu anh? Nhà riêng còn có thể tối cắm, nhà tập thể là thua. Với tôi, phiên bản điện của mấy chiếc thịnh hành tôi ko mua, vì ko thk xe điện, xe lai hybrid thì ok.
Thời chiếc Model T mới ra, chắc mấy người cưỡi ngựa cũng hỏi nhau "Ai cũng mua xe xăng thì đổ xăng ở đâu?"

Gần 10 năm trước bên Mỹ và châu Âu người ta cũng hỏi nhau câu đó cho xe điện...

Phát triển là tất yếu, có cầu sẽ có cung, lo gì :D

Chỉnh sửa cuối: