Hạng B2
14/7/22
242
208
43
Mình cũng giống bạn tìm đặt xe lúc này không những được giảm vài chục như năm ngoái và đầu năm, mà còn vừa chịu giá xe tăng cộng lạc bia… nhưng mình chỉ lựa chọn Xe Nhật trong đầu không bao giờ nghĩ đến xe Hàn.

Đang có tầm 800. Lúc này là lựa chọn HRV, Cross, CX30, Outlander, 2008, Subaru.

Mình đã chốt Cross với tiêu chí gọn nhưng không chật, tính năng cơ bản đủ dùng.mình trước đi altis nên giờ xem con này cũng thế mặc dù lạc 30tr vẫn 3 tháng mới có xe, Giá xe bản G trắng giờ 754tr tiền lạc 784tr lăn bánh quãng gần 900tr. Con này là xe toàn cầu nhập Thái các con Kia lắp ráp trong nuóc, HRV nhập thái giá đắt bé hơn Cross Trang bị nghèo nàn.
Chỗ nào bán kèm lạc là em ko chơi. Chỗ em con cross base tới tháng 12 mới có xe.

Tập Lái
13/7/22
9
6
3
57
Chỗ nào bán kèm lạc là em ko chơi. Chỗ em con cross base tới tháng 12 mới có xe.
Giờ thì hầu hết xe nào cũng kèm lạc bạn à xu thế Chung rồi, do cung không đủ cầu thôi họ bán đắt hàng thì phát sinh ra những trò kiếm trác lợi nhuận, tất cả xe nào hot đều kèm lạc từ xe Nhật Hàn Mỹ thậm trí xe ế bản mới ra cũng kèm lạc. Nếu không mua thì họ bán cho vạn người khác. Khả năng chấp nhận được thì mình mua thôi. Riêng toy lạc là truyền thống rồi những người thích toy nếu không mua chờ vài năm à.

Chỗ mình nếu mua kèm lạc thì tháng 9, 10 có, còn không thì nhân viên nó bảo dự kiến đến tháng 12 không nói chính xác được thời gian.

• Like
Reactions: anhmafia
Tập Lái
30/4/20
14
20
3
35
Bữa cũng tính dụ nóc nhà con City mà dụ hoài ko chịu, vẫn cứ đòi gầm cao, nói gầm thấp đi khó chịu
Mình cũng tính lấy City. Cuối cùng chốt K3 pre2.0. Vừa kịp chạy thuế. Cốp rộng. Hài lòng trong tầm giá

• Like
Reactions: anhmafia
Hạng B2
14/7/22
242
208
43
Con này là con mà su thiết kế thấy được nhất đó giờ…nên mình xúc thôi…XL7 thì đít xấu…Xpander thì nhìn 2 con mắt o thể dùng từ nào để diễn tả được…
Bác nói con nào thế?

Hạng B2
14/7/22
242
208
43
Giờ thì hầu hết xe nào cũng kèm lạc bạn à xu thế Chung rồi, do cung không đủ cầu thôi họ bán đắt hàng thì phát sinh ra những trò kiếm trác lợi nhuận, tất cả xe nào hot đều kèm lạc từ xe Nhật Hàn Mỹ thậm trí xe ế bản mới ra cũng kèm lạc. Nếu không mua thì họ bán cho vạn người khác. Khả năng chấp nhận được thì mình mua thôi. Riêng toy lạc là truyền thống rồi những người thích toy nếu không mua chờ vài năm à.

Chỗ mình nếu mua kèm lạc thì tháng 9, 10 có, còn không thì nhân viên nó bảo dự kiến đến tháng 12 không nói chính xác được thời gian.
Chỗ mình nó cũng ko nói chính xác, chỉ dự kiến tháng 12