Tập Lái
15/10/15
22
7
3
44
Thôi từ sau phải cạch cái trò này :( Cứ tưởng là đơn giản, nhưng thực sự là nguy hiểm hơn mình nghĩ

• Like
Reactions: tuyettinhca
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Có cái ghế mà nhét nó vào được cái ghế cũng là một vấn đề, ban đầu nó còn chấp nhận, tới lúc nó hông chấp nhận thì không biết phải làm sao với nó. Mỗi người lớn cần lái xe an toàn nhất có thể cũng là góp phần giảm rủi ro!

• Like
Reactions: tuyettinhca
Hạng C
17/6/15
817
1.350
93
Có cái ghế mà nhét nó vào được cái ghế cũng là một vấn đề, ban đầu nó còn chấp nhận, tới lúc nó hông chấp nhận thì không biết phải làm sao với nó. Mỗi người lớn cần lái xe an toàn nhất có thể cũng là góp phần giảm rủi ro!
Bác làm em nghĩ đến cái ghế tập ăn, nó ko chịu ngồi thì cũng để xem!

Hạng B2
23/10/14
221
269
63
các bác cho nó xem mấy cái video trên Youtube: video hướng dẫn trẻ em ngồi cho đúng, thêm mấy cái video test xe có trẻ em ngồi ghế sau. Thằng cu nhà em suốt ngày đòi xem test xe, bảo phải ngồi thế không ngã.

• Like
Reactions: pvht
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
các bác cho nó xem mấy cái video trên Youtube: video hướng dẫn trẻ em ngồi cho đúng, thêm mấy cái video test xe có trẻ em ngồi ghế sau. Thằng cu nhà em suốt ngày đòi xem test xe, bảo phải ngồi thế không ngã.
Cái vụ này hay ah, đúng là trường hợp này em chưa thử, nhưng đã cho xem nhiều video, hình ảnh khác mang tính răng đe và rất có tác dụng!

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Lúc con gái đầu nhà em tầm 8 tháng là em hốt cái ghế Jane như hình, ghế này như thông tin nhà SX thì 9 tới 18Kg, tương đương 9 tháng tới 4 tuổi. Giờ con gái gần 4 tuổi cũng chưa đạt mức ký tối đa, nhưng nó hiếu động quá không chịu ngồi, mà quên mất cho nó xem video car crash test.
Ghế hỗ trợ ISOFix:

Cái ghế này khá bền, nên giờ đứa 2 cũng vẫn còn nguyên xi chẳng hư hỏng gì. Lâu lâu có thể tháo rời ra giặt rồi gắn vào lại mới tinh!

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
em dư cái ghế này còn mới tinh. bác nào quan tâm zalo em gửi ảnh thực tế cho nhé.giá hạt dẻ. mượn tạm cái hình trên mạng. 0903513721
Tại sao không nên ôm trẻ khi lái xe?