Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.784
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
azurika nói:
Tình hình là em theo dõi và kiểm tra, nhưng chẳng phát hiện ra lỗi gì đến thời điểm này.
Haizzzzzzz, thiệt là khó hiểu.
Có khi nào em bỏ xe ngoài, mí con chuột cống chui vào ống bô làm kẹt khí nén không xả ra được.
Sau khi em rít ga thì nó đẩy mạnh quá, đẩy con chuột ra, và nó bỏ chạy nên mình không thấy.
Có thể có tình trạng như vậy không các bác? Vì chỗ em để, chuột cống cũng chạy qua chạy lại, nhưng kiểm tra dây cộ không sao.
Tình hình như vậy, không phải thợ trực tiếp kiểm tra thì mọi đánh giá đều là ...phõng đoán nếu không mún nói là đoán mò.:D
Em "mò" thêm tí nha với kinh nghiệm của em, hiện tượng xe của bác như đã nói là từ "xăng", cần xem cái bơm xăng trước nhất.
Giờ bác cứ chạy xe bình thường, tiếp tục theo dõi...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/4/11
52
0
0
Mến chào các Bác trong nhóm S.O.S.
Em xin mượn tiêu đề của bác chủ thớt (bác đừng rầy em nha) để chào các Bác & chúc các Bác sức khỏe.

Tuy em chưa có điều kiện để tham gia với các Bác nhưng em thích, đồng cảm với phương châm & luôn dõi theo các Bác.
Một lần nữa, chúc các Bác sức khỏe và mong có ngày được giao lưu với các Bác.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.784
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
tihc nói:
Mến chào các Bác trong nhóm S.O.S.
Em xin mượn tiêu đề của bác chủ thớt (bác đừng rầy em nha) để chào các Bác & chúc các Bác sức khỏe.

Tuy em chưa có điều kiện để tham gia với các Bác nhưng em thích, đồng cảm với phương châm & luôn dõi theo các Bác.
Một lần nữa, chúc các Bác sức khỏe và mong có ngày được giao lưu với các Bác.
:D

T
Trancaolong123
Guest
Ờ chơi kỳ quá , em gởi Mợ ký trà Ôlong nha :D
van_nguyen113 nói:
Hatcatnho nói:
Hoan hô tinh thần S.O.S

Út mời cả nhà uống trà ạ!

Trâm trà ra rùi hẵngng mờii chứ, không có miếng trà nào uống cái chi:p