Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/6/15
62
252
83
E gặp ca tương tự r bác ah, chưir vài câu r thôi chứ k dám đánh vì e có học võ, e đánh một phát gãy xương ngta như chơi nhất là ng già. Mấy cha nội thất học như vậy hơn thua làm j. Xe có j bảo hiểm lo mà nên lo mà

Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Sao các a nói là a Mì Gói nốc ao ông già mà xem đoạn sau thấy ông già đi đứng bình thường mà ta. Hay a Mì múc trúng mũ bảo hiểm, ông già vướng chân nên té?

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng C
24/11/13
577
1.104
93
Hôm nai moi bít Mr. Mì Gói còn trẻ á, trước giờ nghe còm tưởng già ngắc rùi chứ, anyway pác để tứ tung trên táp lô khó quan sát quá. Cuoi nam rùi kềm chế chút nhen, kẻo lại ca bài Xuân này con hem dzìa.
:3dcuoi:
Con Nit ranh, mới 28 tủi thoai, Dzũng Hán lém

• Like
Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
mém thôi hở :D vậy chưa sao
mấy con đường gần nhà em, Quang Trung, Tô Ký, hoặc song hành nguyễn ảnh thủ có vài chỗ mẹ bà dân tình đéo hiểu sao cứ đi ngược chiều dừng đèn đỏ vậy đến lúc em quẹo ko có đường block đường cả 4 hướng, em không lủi luôn mà em dừng lại mở kiếng chửi, bọn nó tấp vô, chưa có thằng nào cương lại với em. Nó mà cương đập xe em thì em cũng đập nó luôn rồi ... Riêng có trường hợp va quệt ngoài đường người va quẹt với em không nói gì thằng bá láp xe ôm bay lại đòi đốt xe em, em ko thèm nói chuyện với nó bảo mày đốt đi, tao có bảo hiểm coi công an có tha mày không. Nó xụi lơ đi chỗ khác luôn.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.562
113
TP. HCM
Sao các a nói là a Mì Gói nốc ao ông già mà xem đoạn sau thấy ông già đi đứng bình thường mà ta. Hay a Mì múc trúng mũ bảo hiểm, ông già vướng chân nên té?
Vậy chắc ảnh bị trật tay đi bịnh diện rồi, vì cái nó bh hơi cứng

• Like
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
mấy con đường gần nhà em, Quang Trung, Tô Ký, hoặc song hành nguyễn ảnh thủ có vài chỗ mẹ bà dân tình đéo hiểu sao cứ đi ngược chiều dừng đèn đỏ vậy đến lúc em quẹo ko có đường block đường cả 4 hướng, em không lủi luôn mà em dừng lại mở kiếng chửi, bọn nó tấp vô, chưa có thằng nào cương lại với em. Nó mà cương đập xe em thì em cũng đập nó luôn rồi ... Riêng có trường hợp va quệt ngoài đường người va quẹt với em không nói gì thằng bá láp xe ôm bay lại đòi đốt xe em, em ko thèm nói chuyện với nó bảo mày đốt đi, tao có bảo hiểm coi công an có tha mày không. Nó xụi lơ đi chỗ khác luôn.
A hổ báo quá, chửi ko nói tên sao nó bít a chửi tụi nó.
Dạo này còn nhá nhá thắng cho thag di sau nó ủi zo đít a té chơi ko a.

Status
Không mở trả lời sau này.