Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/6/15
522
1.701
93
q11
Ủa hóa ra anh @hoauyen là anh 39
Nhắc tới anh 39 làm m nhớ lúc trước ảnh lái con Sò quay đầu ẩu xém làm 2 cô gái chạy ngược lại lọt ruộng vại mà xong ảnh bỏ chạy luôn
Up clip lên chửi 2b ẩu bị ném đá tơi bời hoa lá
Nhớ lại còn mắc cừ:3dcuoi:
Bậy nhoen, 2 em đó chại trước mình nhoen !

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Ngược lại, Em đi 2 bánh đúng làn bên phải (đường có mỗi bên 1 làn, không có con lươn phân cách) và bị 4 bánh chạy vô làn bên trái của nó lao thẳng vào em thì tính sao Các bác? Em thắng đứng xe 2 bánh lại và chuẩn bị bỏ xe chạy thì nó cũng thắng...

Hạng B2
24/3/11
355
2.879
123
chút nữa em bị hội đồng rồi, nhưng hên có bác tài xe tải nhảy xuống ênh vực em, giải thích ông già kia đi ngược chiều còn làm dữ, chắc ảnh đồng cảm với em và bị nhiều lần như vậy
Anh xe tải có lẽ là người chứng kiến ngay từ đầu, hiểu sự việc nên nhảy xuống giải thích phụ anh chủ thôi. Mấy anh kia thì có biết ất giáp gì đâu, chỉ thấy anh múc ông già nên nhào vô bênh ông già. Ở Việt Nam là vậy. Xem mấy clip giao thông ở NN nhất là Nga người ngoài ít khi can thiệp như nhảy vào ôm như anh đội nón BH lắm. Ôm kiểu này là ngu nhất. Lỡ đối phương nhặt được dao hay vật nhọn là có chuyện lớn. Vì vậy em luôn dặn mình nmgiữ cái đầu lạnh khi đi ra đường! :)

Hạng C
10/6/15
522
1.701
93
q11
Mới hồi tối này trên đường Tô Hiến Thành đang chạy thì thấy 1 ku trẻ trâu tay săm trổ tùm lum chạy chiếc xe thồ hàng cũ chặn chiếc Santafe, tx cũng trẻ tầm dưới 30 hạ kiếng xuống. Thằng săm trổ hỏi "mày muốn chơi không" chắc trước đó cà khịa nhau rồi. Mình tấp vô vỗ vai thằng săm trổ nói "thôi không có gì bỏ đi em" thế là nó lên xe đi ngoan như cún. Tx gật đầu chào mình với ánh mắt đầy biết ơn !

Hạng F
12/9/10
6.652
43.173
113
48
Bà Tó
Anh xe tải có lẽ là người chứng kiến ngay từ đầu, hiểu sự việc nên nhảy xuống giải thích phụ anh chủ thôi. Mấy anh kia thì có biết ất giáp gì đâu, chỉ thấy anh múc ông già nên nhào vô bênh ông già. Ở Việt Nam là vậy. Xem mấy clip giao thông ở NN nhất là Nga người ngoài ít khi can thiệp như nhảy vào ôm như anh đội nón BH lắm. Ôm kiểu này là ngu nhất. Lỡ đối phương nhặt được dao hay vật nhọn là có chuyện lớn. Vì vậy em luôn dặn mình nmgiữ cái đầu lạnh khi đi ra đường! :)
Uh , thấy ông kia trong lề phải nhào ra thô bạo . Thêm mấy người ánh mắt không thiện cảm . Nghĩ có hội đồng , tại thấy thấy
1/ xe hơi
2/ trẻ bụp già

Status
Không mở trả lời sau này.