Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
12/9/10
6.652
43.176
113
48
Bà Tó
Ae lái xe lãnh sự .
Cũng đụng 2b đó chứ .
Chở tổng , cờ lệnh . Nhưng đóng cửa bất động là thượng sách .

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
Túm lại .
Ráng nhịn . Đám đó đông lắm .
Gặp hoài , hỏng lẽ bụp riết .

Ngay cả ở TT Q1 , dân bs Q1 luôn .
em nóng tính, cũng mong 1 lần 1 vs 1 đám dân điên coi chuyện gì xảy ra. Chưa gia đình chưa vợ con, máu còn nóng lắm anh ơi. Chừng nào có 2 cái kia rồi tính tiếp. Vụ 1 đi chửi 1 đám thì em làm hoài, đám đầu bò gây kẹt xe ở chỗ chợ tân chánh hiệp em chửi hoài, sau rồi... em éo thèm đi đường đó nữa.

Hạng C
10/6/15
522
1.701
93
q11
Ha ha kiếm em chi, bạn bè em thì có, nhưng bảo rồi, đời mà chuyện đứa nào đứa đó giải quyết, gặp chuyện lúc đó cũng không kêu ai được, nếu qua chuyện rồi thì cũng 1 mình em giải quyết, chỉ mượn đồ thôi chứ cũng chả cần ai ra tay giúp. Chứ nhiều anh cứ nghĩ băng đảng quen biết này nọ quánh lộn kêu ra hả, không phải như phim nó chém mình lâu rồi ko đợi mình gọi người.
Anh làm mình lại tụt hứng nữa dồi.

Hạng C
10/6/15
522
1.701
93
q11
em nóng tính, cũng mong 1 lần 1 vs 1 đám dân điên coi chuyện gì xảy ra. Chưa gia đình chưa vợ con, máu còn nóng lắm anh ơi. Chừng nào có 2 cái kia rồi tính tiếp. Vụ 1 đi chửi 1 đám thì em làm hoài, đám đầu bò gây kẹt xe ở chỗ chợ tân chánh hiệp em chửi hoài, sau rồi... em éo thèm đi đường đó nữa.
Hay anh tới chửi phụ mình cũng được mà !

• Like
Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
Anh làm mình lại tụt hứng nữa dồi.
ha ha, đi nhậu thì đứa nào cũng nói dữ lắm, có chuyện này chuyện nọ cứ gọi tao ABC, XYZ rồi cười khẩy... Mẹ bà mình có phải đàn chị đàn anh nào đâu mà tụi nó đi bưng bô cho mình, nhiều thằng vậy chớ nói cho vui chứng tỏ thôi. Đụng chuyện không đứa nào ra đâu. Còn cái đám hội đồng ăn hôi em nói thiệt cũng chả nghĩa lý gì, giang hồ thật nó chả bao giờ như vậy hoặc em chết luôn. Cầm đồ chơi ra thì bọn nó quỳ lạy thôi.

Hạng F
12/9/10
6.652
43.176
113
48
Bà Tó
Trúc máu nóng không bằng anh đâu .
Amh lại dễ mất bình tĩnh nữa .

Hai thầy trò anh từng xuống xe túm cổ Công An . Nhờ đó mà bả kết luôn :)

• Like
Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
Hay anh tới chửi phụ mình cũng được mà !
à chửi phụ thì nhiều vụ rồi nha, xưa còn chơi trên đường thiên lý, ra cãi lộn tay đôi với CSGT, từ ngoài đường lên tới trên đội nha anh, thích lên phường lên quận chửi lộn mà em hỗ trợ được thì em đi :)), lấy lại bằng lái được mấy lần đó

Hạng D
23/8/15
1.996
40.803
113
ở đâu còn lâu mới nói
à chửi phụ thì nhiều vụ rồi nha, xưa còn chơi trên đường thiên lý, ra cãi lộn tay đôi với CSGT, từ ngoài đường lên tới trên đội nha anh, thích lên phường lên quận chửi lộn mà em hỗ trợ được thì em đi :)), lấy lại bằng lái được mấy lần đó
mềnh hâm mộ anh , mềnh thặc :)

Hạng D
30/5/12
2.632
5.846
113
Em ơi Sài Gòn phố
Bác có cái cam hành trình, xuống xử ổng xong lấy cam ra cho bà con xem kêu ai hổ báo gây sự trước.
Gặp ai cũng đi đường kiểu đó, coi mình là vua, chen hàng vượt lối, người khác phải nhường mình thì xã hội này còn gì trật tự tôn ti ?

Status
Không mở trả lời sau này.