Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
mềnh hâm mộ anh , mềnh thặc :)
nói gì chứ thấy chuyện bất bình nhiều lúc giương giương sống với nó cảm giác ko cam tâm, có lần em đụng 113, ra gặp tụi cảnh giới trên cầu vượt đứng canh, vòng lên lại chụp hình nó, bọn 113 tưởng em phóng viên bỏ chạy toán loạn luôn, còn theo em coi em là ai nữa... Đụng tay đụng chân thì chưa lần nào, vì đơn giản là em nói chuyện đàng hoàn, chửi thì cũng không chửi bậy. Lần gầy đây nhất là 1 thằng vượt đèn đụng ông kia té xong bỏ chạy, em đuổi theo nó được 2km định đạp nó luôn rồi, may chưa đụng tay đụng chân nó sợ em quá dừng lại bắt quay lại chỗ nó vượt đèn, nó khóc lóc quá chừng kêu em tha khi em đòi bắt nó lên phường.

Hạng D
23/8/15
1.996
40.803
113
ở đâu còn lâu mới nói
Bác có cái cam hành trình, xuống xử ổng xong lấy cam ra cho bà con xem kêu ai hổ báo gây sự trước.
Gặp ai cũng đi đường kiểu đó, coi mình là vua, chen hàng vượt lối, người khác phải nhường mình thì xã hội này còn gì trật tự tôn ti ?
cam để xxx coi thì đc, dân bu đông đen ai thèm coi clip đâu bác :D ngoài chợ trời, lớn miệng là mạnh nhất

• Like
Reactions: koon2 and nguyenbh
Hạng F
12/9/10
6.652
43.176
113
48
Bà Tó
Nói chung, khi mình lên xe hơi , mình phải xử sự hơn đám xe thồ 1 bậc
Chẳng hạn "_đmm , không kẹt xe , tao thề...nhượng chân mày phải đứt . Dm tụi bây , tụi chạy xe lấn đường , không chơi ở CNL , tao nhấn ga ủi tụi bây chết mịa hết " :)

Hạng C
10/6/15
522
1.701
93
q11
Nói chung, khi mình lên xe hơi , mình phải xử sự hơn đám xe thồ 1 bậc
Chẳng hạn "_đmm , không kẹt xe , tao thề...nhượng chân mày phải đứt . Dm tụi bây , tụi chạy xe lấn đường , không chơi ở CNL , tao nhấn ga ủi tụi bây chết mịa hết " :)
Mà mình có chửi cho nó nghe hông anh hay chửi thầm ?

Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
Đóng cửa , ai nghe :)

Mấy nay thiếu ngủ , bực mình .
Ra đường mệt , dễ cáu . Chứ cũng ráng giữ chữ tịnh . Đi Bà Rịa , ăn cơm xong , ghé Tùng Lâm chợp mắt 1 tẹo , nhìn Chùa lấy chữ tịnh .
Chứ Cty mà hối là chửi à :)
ha ha, mấy nay em toàn đi đường ống nước... Bên ngoài kẹt xe ghê quá =)), mà đường này anh biết rồi cũng dân tình gì đâu tới ở :-"

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Status
Không mở trả lời sau này.