Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Hatcatnho nói:
Rocket1349 nói:
Là sao ta? Vụ gì mà tùm lum vậy các bác? Ai tóm tắt khai sáng cho em với.
Em là em rối rùi đó Bác! Tưởng đơn giản mà giờ hỏng giản đơn. Em lại mất ngủ. oa oa oa:D:D:D

Mợ Út thức phia nhỉ?:D Sẵn đầu đuôi ra sao nhờ Mợ tóm tắt khúc giữa với:)

Hạng B2
2/3/12
232
39
28
TP. HCM
www.facebook.com
Rocket1349 nói:
Hatcatnho nói:
Rocket1349 nói:
Là sao ta? Vụ gì mà tùm lum vậy các bác? Ai tóm tắt khai sáng cho em với.
Em là em rối rùi đó Bác! Tưởng đơn giản mà giờ hỏng giản đơn. Em lại mất ngủ. oa oa oa:D:D:D

Mợ Út thức phia nhỉ?:D Sẵn đầu đuôi ra sau nhờ Mợ tóm tắt khúc giữa với:)
Chuyện là vầy

.
. Khúc đầu: Chuyện giữa Ba Tư với RR
.

.
.Khúc giữa: là em và mợ Pin với mợ RR bàn tròn tâm sự
.

.
.Khúc đuôi: ra sau chờ hồi sau phân giải
.

Last edited by a moderator:
RR
Hạng B2
5/1/10
138
0
18
Oa, oa, oa, sao anh Pyben tả em hẻo quá vại?:(:(:(:(. Em rận, em hận.:mad: em chuẩn 90,60,90 cơ mà!? Dòm avatar em kìa.;)

Hạng D
2/9/09
2.548
4.978
113
Tp.HCM
Hôm qua em lỡ nói ở ngoài " Anh nào rành RR với em, em đập quèo giò" Không ngờ lại là ông anh em kính nể. Giờ sao ta! Bên tềnh, bên nghĩa biết chọn bên nào hơn! Thôi đành hi sinh em RR vậy!
@RR: :(:(

Hạng B2
2/3/12
232
39
28
TP. HCM
www.facebook.com
dathuong nói:
Hôm qua em lỡ nói ở ngoài " Anh nào rành RR với em, em đập quèo giò" Không ngờ lại là ông anh em kính nể. Giờ sao ta! Bên tềnh, bên nghĩa biết chọn bên nào hơn! Thôi đành hi sinh em RR vậy!
@RR: :(:(
dragonlong76 nói:
- Hội mài dao kéo -viết tắt: HMDK
- Là 1 tổ chức mà thành viên là các Mợ nhà S.O.S, hoạt động chính là hộ tống các trường hợp cứu hộ của S.O.Ser (nếu cần), hộ tống off chai, đôi khi tự set kèo off luôn, nói chung là để giám sát, quản lý các hoạt động của S.O.Smen, các thành viên trong HMDK luôn gắn kết liên thông chặt chẻ với nhau.
- Hung khí trang bị của các mợ trong HMDK để chế tài S.O.Smen là dao hoặc kéo (tuỳ chọn) chức vụ càng lớn, hung khí chế tài càng to, vd: Chi HT S.O.S -> dao bầu, thành viên như em -> dao lam, ông nào lén phén mà bị HMDK "xử gọn" chỉ còn nước qua Thailand bơm vòng 1 xin diễn show kiếm xèn :mad:

Last edited by a moderator: