Hạng C
25/9/08
900
1
16
Từ trước tới giờ em toàn "khoán trắng" cho TTK, kiểu suy nghĩ "đã có TTK lo rồi", đặc biệt là tất cả các vụ ăn chơi mà em tham gia. Giờ TTK mà hết lửa thì em biết khoán cho ai đây :( Em lăn ra ăn vạ, bắt đền các bác á...

Hạng B1
6/11/09
80
0
0
Hochiminh
Chị Trâm ơi, sau mỗi lần tổ chức giải xong thì em nhận thấy chị hay bị stress một thời gian, phải không chị . Bản thân chị lo lắng cho mọi người quá nên làm hết sức mình nên mệt mỏi, rồi buồn phiền vì những chuyện đã xảy ra. Chị nên nghỉ ngơi một thời gian nhé !

thuytram nói:
Cái tinh thần "vui - khỏe - thân thiện" của OTC giữ chân em, nhưng lại có nhiều người dường như không hiểu hay cố tình không hiểu... tại sao không bỏ đi một chút cái tôi của mình, vì cuộc vui chung mà thiệt thòi một chút thì có khó gì đâu?!?!?!
Em cũng thích không khí “vui - khỏe - thân thiện” của những người chơi thể thao, như là lần em đi xem giải 30-4 của OTC. Em cũng mong mọi người luôn góp phần giữ tinh thần đó của giải.

“Chúng em được gì chứ?” Được chứ chị, tên Thùy Trâm được rất nhiều anh chị trong OTC và cả OS biết đến là người rất nhiệt tình thân thiện, đến cả người chưa từng chơi tennis như em còn yêu mến chị nữa.

Em không khuyên chị bớt buồn, chị cứ buồn thoải mái vì có buồn là có tình cảm, là tình cảm chị dành cho OTC, tình cảm càng sâu, nỗi buồn càng nặng. Mà có tình cảm rồi thì khó bỏ lắm hihi… Mong chị hãy nhận thấy là em và các anh chị khác vẫn luôn yêu quý chị.

Hạng B2
5/8/10
314
3
18
công ty EMS
www.tuvaniso.com
thuytram nói:
ISOEXPERT nói:
@ Thùy Trâm
Không biết sao bài viết không hiển thị đường link được, TT cho mình dc mail đi

Tại vì bác chưa đủ bài post nên chưa được quyền dẫn link đó bác!

E-mail:
Đổi cái avata ni thì hết bùn rùi nè, thấy cười rùi
Lần sau bắt chước Nadal hun cái cup rùi chụp hình nghen
anh đã gởi mail

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Theo e, BTC chẳng phải thần thánh gì mà không có sai sót trong khi phải lo hàng đống thứ các bác ạ. TTK đã làm tốt nhất những gì có thể, chẳng việc gì phải nản vì những chuyện vặt thế. :D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
ủa sao TT không đánh mà đoạt cúp đoạt huy chương vậy

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
qha_vn nói:

Hì... hì... em thấy cái cúp của các bác, em thèm quá, nên mượn chụp hình đó muh :") mà rõ ràng cái cúp hợp với em lắm chứ bộ :")

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
thuytram nói:
qha_vn nói:

Hì... hì... em thấy cái cúp của các bác, em thèm quá, nên mượn chụp hình đó muh :") mà rõ ràng cái cúp hợp với em lắm chứ bộ :")

Giải lần sau, mình làm thêm 1 cái Cờ lưu niệm cho BTC với danh hiệu: "Nhà tổ chức tài giỏi, nhiệt tình, chí công vô tư" và để em trao tặng các bác BTC nhe.
Vui lên đi em

Hạng B1
27/6/07
92
0
0
Cám ơn BTC và TTK đã làm rất tốt công tác tổ chức và hậu cần cho giải vừa rồi. Không ai làm tốt hơn đâu, các bác có thể tự hào về điều đó.
@ ThuyTram: Cố lên TTK ơi, a nghĩ mọi người hiểu BTC vất vả thế nào, giải vừa rồi có thể nói là thành công vượt dự kiến đúng không? Ai nói gì không hợp lý thì em cứ áp dụng phương châm KEMENO cho khoẻ, lăn tăn làm gì cho mệt để mất lửa chứ!

Hạng C
12/3/10
777
3
18
letoan11011 nói:
@TTK: Anh đưa TT đi VT heng...hết bùn liên a. Thiệt mà!

Bác này thừa nước đục thả câu nha. Em sợ Bác đưa TTK đi VT xong, TTK thì hết buồn nhưng Bác thì sầu luôn đó

Last edited by a moderator: