Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
Thực chất TT chả có việc quái gì phải buồn cả, mình làm đúng với trách nhiệm của mình mà rốt cuộc phải buồn bã ngồi rên rỉ 1 mình hóa ra dở hơi àh :mad:

Vấn đề là không ai phê phán 1 cá nhân mà là cả 1 tập thể. Thôi thì mặc kệ ai muốn nói gì cứ đóng cửa trong nhà nói cho nhau nghe, riêng em chỉ nói những gì cần nói trong phạm vi OTC nhà mình và chẳng liên quan mích lòng đến hàng xóm nhà khác là xong :)

P/s: em cũng buồn bực mà chỉ thấy lão letoan tranh thủ rủ mỗi TT đi VT khuây khỏa mà ko đóai hòai tới em nhá :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/1/07
835
0
16
Vậy tổng cộng có bao nhiêu người buồn,hay cả BTC cùng buồn?nếu vậy cho em mời BTC về CT làm 1 chầu rồi em chở ra cầu CT nhaỷ cái ùm xuống là hết buồn .
Em gái tui cứ trẻ con mãi thế thằng nào dám rước về,năm nay chắc dỡ tốn 01 cái bao thư rồi.
Phải xác dịnh chơi là vui mà hổng vui thì....di VT kìa em ơi....

Hạng C
20/7/09
619
0
16
Hà nội
Có ai không mắc lỗi đâu em. Làm càng nhiều càng nhiệt tình thì càng măc nhiều lỗi mà. nếu muốn không mắc lỗi thì không làm gì cả, điiều này chắc TT không chịu được đâu nhỉ. Nói thế thôi Anh thấy TT và ban tổ chức làm vc tốt đấy chứ. Vui lên em , để lần sau còn tổ chức giải cho mọi người cùng vui chứ.
Thay mặt SFC nói chung và SFC HN nói riêng Cảm ơn TT , cảm ơn ban tổ chức đã tạo ra một giải đấu thật là vui

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
xe3banh nói:
Vậy tổng cộng có bao nhiêu người buồn,hay cả BTC cùng buồn?nếu vậy cho em mời BTC về CT làm 1 chầu rồi em chở ra cầu CT nhaỷ cái ùm xuống là hết buồn .
Em gái tui cứ trẻ con mãi thế thằng nào dám rước về,năm nay chắc dỡ tốn 01 cái bao thư rồi.
Phải xác dịnh chơi là vui mà hổng vui thì....di VT kìa em ơi....

e té ghế với bác này quá!
TT đang buồn mà bác!

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
IV4705 nói:
P/s: em cũng buồn bực mà chỉ thấy lão letoan tranh thủ rủ mỗi TT đi VT khuây khỏa mà ko đóai hòai tới em nhá :D
Rủ thêm HP đi để rùi quay phin, chụp hình cho chít à...Hôm nèo rảnh thì
với HP là được rùi.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Em đi công tác đây! Các bác ở nhà đừng có lôi thớt của em ra spam nghen! :)

Tập Lái
17/7/10
20
0
0
@thuytram: chi ui, chang co gi phai buon, minh bo ra nhieu cong suc nhu vay anh em nao hong hieu moi la buon dum nguoi do...
Chuc chi vui.... co len.... em ung ho chi.