Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Cuối từn thấy khách ngoại quốc xem kha khá. Nhưng đợt dịch covid 19 này tiêu điều hẳn ra.
Bác có hay xuống cho e hỏi cái 319 2.9 có thông xe nổi ko bác?
  • 319 chúng bảo tháng 6/2020 thông xe ( Báo Đồng Nai ) nhưng theo em sớm nhất thì phải tháng 12 / em vẫn tuần nào cũng xuống NT đều.
  • 319 đoạn Bến Cam - Lý Thái Tổ thì hoàn thiện 90% rồi , chỉ có đoạn từ Bến Cam ra cao tốc thì hơi chậm, đi cao tốc bác thấy rõ trụ cầu vượt 1 bên đã hình thành, một bên thì đang ép cọc, còn đường dẫn về Tp HCM và đi về Dầu Giây vẫn đang làm.... nếu tích cực thì cuối năm xong ( mà bác biết rồi đấy, mấy bố Vietnam rất lề mè )
  • Đoạn 319 từ khu công nghiệp ( Vòng xoay Nguyễn Văn Cừ , Trần Phú ) xuống cảng PHước An thì thông xe, trải nhựa luôn rồi bác, chỗ này địa chất cứng, làm nhanh ghê

Nhưng cách đây 1 tuần em có vào thực địa 319, hẳn bên trong đoạn cao tốc, tầm 4h chiều mà thấy ko ai làm việc cả, không biết phải nghỉ vì Covid không ?

___Thêm nữa 3 tuyến đường đang làm rất tích cực , sẽ có tác động rất nhiều đến Bđs nếu như xong, là Huỳnh Thúc Kháng, giai đoạn 2 Nguyễn Ái Quốc ,mở rộng Nguyễn Hữu Cảnh, đang làm rất tích cực, địa chất những nơi này rất cứng , nên em nghĩ làm rất nhanh, và thấy công nhân làm siêu nhanh , nhất là Huỳnh Thúc Kháng ! Khả năng cao là quý 1.2021 xong cả 3 tuyến này. Ba tuyến đường này đều có mặt bằng sạch, chỉ mỗi Nguyễn Hữu Cảnh , phía giao với Lý Thái Tổ thấy còn ít nhà chưa đi, nhưng thấy san lấp lắp đặt cống những chỗ khác rồi

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
;) khu này đẹp như Singapore ấy, kể ngư làm ở NT thì ở khu này ngon lành. Tuần trc ghé thấy có 1 cái mini mart chuẩn bị mở thì phải
___Mini mart mở lâu rồi mà bác ! Mini mart (Joy mart ) và cái cơm văn phòng Joykitchen của tay người Hán " Cuốc " ai ở đó thì có cơm, mini mart dùng tốt . Quán cafe Saint Honore cũng hoạt động ( nhưng bán đắt vl nên dân ở đấy họ ko mua, 40k ly caphe đen )
Còn bọn Phở 24/ Gà Rán chúng xí mặt bằng trước . TẤT CẢ MẶT BẰNG TRONG CÁI CLUB HOUSE NÀY DC MIỄN PHÍ 2 NĂM MẶT BẰNG + SWANCITY CHO 1 TỈ LÀM NỘI THẤT THIẾT KẾ ĐẤY BÁC .

Ai trẻ cỡ dưới 35 , chưa gia đình, phong cách phương Tây thì mua nhà ở đây ngon, kiểu làm ở Q1, Q2,Q9 sống ở Nhơn Trạch.... vì từ 3 quận này về Nhơn Trạch, rất nhanh , nhanh hơn cả từ Q1 về Q12

Hạng B1
10/8/18
59
4.626
83
Hôm nào bác đi qua , chụp giúp em, nếu có hơn 2 bảng rao bán,...em mất bác chầu nhậu,... Bác cũng giống như nhiều tay trên fb toàn đăng fake news. Tôi mới ở đó chiều hôm qua. chỉ có mỗi 1 căn shophouse đối diện hồ bơi là ghi nhận ký gửi mua bán, shophouse mặt tiền đường chính, có 1 căn ghi cho thuê, bác lại bảo là đầy, nếu đầy bác đã chụp lên bêu rếu rồi !

Tầm 20 căn đang làm nội thất, để ở, vừa bàn giao được 2 tháng, đòi có người ở ngay! Ngay cả ở Q9 nhiều nơi ngay Đỗ Xuân Hợp dự án còn vắng ngoe nói gì khu vừa bàn giao này.

Giá đất và nhà compound, hoàn thiện bên ngoài tầm 22tr/m2 bác bảo đắt , bác chỉ giúp ở Vietnam khu nào xây dựng hoàn thiện, đẹp, cảnh quan mọi cái , hạ tầng hoàn chỉnh đẹp như khu này mà giá 22tr/m2 ?

Swanpark này khi giao nhà yêu cầu khách hàng đóng ngay tiền bảo trì bảo quản, dù chưa về ở nhưng nhân viên ở đây họ vẫn cắt cỏ, trồng hoa, vệ sinh liên tục.....
Tuyệt vời, mình check thử trên mạng thì sơ sơ có 90 căn đang rao bán thôi anh. ;)

(Tây lông ngu tr 14 )Ngắm vẻ đẹp khó cưỡng của Swanpark trước khi giao nhà cho khách hàng

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Tuyệt vời, mình check thử trên mạng thì sơ sơ có 90 căn đang rao bán thôi anh. ;)

View attachment 2170616
Chắc là do người xứ vịt bán thôi bác. Còn tây lông thì nó rất khôn lắm đấy nhé. Dự là sau lày toàn tây lông tranh nhao mua ở... trở thành khu phố toàn tây lông ko đấy nhé . Tụi ló mở cửa hàng ăn ở đó là biết rồi đấy !

Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
Chắc là do người xứ vịt bán thôi bác. Còn tây lông thì nó rất khôn lắm đấy nhé. Dự là sau lày toàn tây lông tranh nhao mua ở... trở thành khu phố toàn tây lông ko đấy nhé . Tụi ló mở cửa hàng ăn ở đó là biết rồi đấy !
:D, sao bác biết?

• Haha
Reactions: lucsi and pheo@
GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
356
507
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Hôm nào bác đi qua , chụp giúp em, nếu có hơn 2 bảng rao bán,...em mất bác chầu nhậu,... Bác cũng giống như nhiều tay trên fb toàn đăng fake news. Tôi mới ở đó chiều hôm qua. chỉ có mỗi 1 căn shophouse đối diện hồ bơi là ghi nhận ký gửi mua bán, shophouse mặt tiền đường chính, có 1 căn ghi cho thuê, bác lại bảo là đầy, nếu đầy bác đã chụp lên bêu rếu rồi !

Tầm 20 căn đang làm nội thất, để ở, vừa bàn giao được 2 tháng, đòi có người ở ngay! Ngay cả ở Q9 nhiều nơi ngay Đỗ Xuân Hợp dự án còn vắng ngoe nói gì khu vừa bàn giao này.

Giá đất và nhà compound, hoàn thiện bên ngoài tầm 22tr/m2 bác bảo đắt , bác chỉ giúp ở Vietnam khu nào xây dựng hoàn thiện, đẹp, cảnh quan mọi cái , hạ tầng hoàn chỉnh đẹp như khu này mà giá 22tr/m2 ?

Swanpark này khi giao nhà yêu cầu khách hàng đóng ngay tiền bảo trì bảo quản, dù chưa về ở nhưng nhân viên ở đây họ vẫn cắt cỏ, trồng hoa, vệ sinh liên tục.....
Thật tuyệt vời. Phí quản lý bên này ntn bác ?

Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
___Mini mart mở lâu rồi mà bác ! Mini mart (Joy mart ) và cái cơm văn phòng Joykitchen của tay người Hán " Cuốc " ai ở đó thì có cơm, mini mart dùng tốt . Quán cafe Saint Honore cũng hoạt động ( nhưng bán đắt vl nên dân ở đấy họ ko mua, 40k ly caphe đen )
Còn bọn Phở 24/ Gà Rán chúng xí mặt bằng trước . TẤT CẢ MẶT BẰNG TRONG CÁI CLUB HOUSE NÀY DC MIỄN PHÍ 2 NĂM MẶT BẰNG + SWANCITY CHO 1 TỈ LÀM NỘI THẤT THIẾT KẾ ĐẤY BÁC .

Ai trẻ cỡ dưới 35 , chưa gia đình, phong cách phương Tây thì mua nhà ở đây ngon, kiểu làm ở Q1, Q2,Q9 sống ở Nhơn Trạch.... vì từ 3 quận này về Nhơn Trạch, rất nhanh , nhanh hơn cả từ Q1 về Q12
319 e ko rõ nhưng 25C có vài km thì 20 tháng khánh thành kể từ động thổ (nếu e nhớ ko lầm).
Thằng e cọc chèo đang đề nghị chuyển về NT công tác mà chua như dấm. Chuyển về được thì lại phải tìm chỗ an cư, vào Swanpark thì đẹp nhưng dân đen tụi e ko đủ tiền

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

View attachment 2170616
Tìm hiểu trước khi vào comment bác ơi , Swanpark giao đoạn 1 bàn giao hơn 700 căn nhà, chưa kể Swanbay, bác có vấn để về đọc hiểu không? trong hình bác chụp ngoài chữ Swanpark kia ra thì bao nhiêu chữ Swanbay hả bác, bác rảnh thì ngôi coi cả dự án Swanpark SwanBay xem bao nhiêu ngàn căn biệt thự nhà phố , cả 2 dự án.

Bác tập lái chắc mới vô thì em comment , chứ còn mấy thằng kia em không thèm comment, nó cứ nghĩ nó giỏi nó hay, topic ng ta viết , ai qtam thì tìm hiểu, cùng chia sẻ, ko quan tâm thì thôi , cần gì mà vào nói xỉa xói, em cũng chẳng phải là cò hay môi giới gì cả, chỉ là người mua vậy thôi... thiếu gì người ở Vietnam họ cần thông tin chính xác về Nhơn Trạch để tham khảo. Nên em mới hay viết bài.... Những thằng kia em khinh, vì xã hội mà không cấm được loại đấy.

Tóm lại thằng không quan tâm thì nó vào nó xỉa xói, người quan tâm thì ng ta tìm hiểu , hoặc không comment gì, chẳng hiểu bọn ấy nó xỉa xói dc gì nhỉ ?

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
319 e ko rõ nhưng 25C có vài km thì 20 tháng khánh thành kể từ động thổ (nếu e nhớ ko lầm).
Thằng e cọc chèo đang đề nghị chuyển về NT công tác mà chua như dấm. Chuyển về được thì lại phải tìm chỗ an cư, vào Swanpark thì đẹp nhưng dân đen tụi e ko đủ tiền

Trên đời này cái gì cũng có giá của nó hihihih, mà cọc chèo bác mà về NT thì tha hồ mà lựa, đủ thượng vàng hạ cám cả.... em dân đen hơn bác cơ hihihih