Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
___Đa chiều nhưng bác dùng ngôn từ rất xỉa xói , thể hiện rõ bản chất con người của bác, còn tôi chẳng bơm vá , tôi cũng chẳng phải nhiều tiền để mua 5-10 căn mà bơm và để thôi giá, tôi chỉ là người mua với mục đích sử dụng ! và xuyên suốt tất cả topic của tôi đều chia sẻ thông tin và không có bất cứ ngôn từ nào để bơm vá. Bác thử chỉ ra chi tiết nào tôi bơm vá , xúi giục mọi người mua xem ?

_ Bác thừa hiểu công an vào cuộc vì đất này do Tín Nghĩa làm sai , không đóng thuế đất đúng tối tượng, sai đâu thì người ta xử người đó, còn Swancity hiện tại vẫn làm đúng theo pháp luật, vẫn đóng thuế, vẫn tuân thủ mọi qui định của nước sở tại, công trình vẫn xây dựng bình thường, khách vẫn mua bán bình thường, không có bất cứ một dấu hiệu nào từ cơ quan nhà nước ngăn chặn Swancity hoạt động tại đây.

___ Bác thì chủ yếu có mặt 24/24 ở cái OS này để dèm pha, ( không hiểu bác làm gì mà rảnh thế ) kiểu nào cũng nói được, phải đúng ý bác thì bác mới không dùng câu từ đả kích,.....
Khi nào tôi mà là cò, sale, bơm vá để bán hàng, xúi khách mua thì bác hãy nói như vậy. Bác nên nhớ không ai cấm bác bày tỏ quan điểm, nhưng cái miệng lưỡi bác nói thì rất bựa .

Trong này ai cũng lớn hết rồi , vào chủ yếu để chia sẻ, thông tin cho nhau, cần gì phải dùng cái kiểu ăn nói bựa như bác đang thể hiện, Vì có dèm pha, xỉa xói cũng chẳng được thêm tiền, thêm sức khỏe,....... Lời nói nó thể hiện bản chất, tính cách, tính tình của con người đấy bác. Dù bác nói gì đi nữa thì mục đích của tôi mua chỉ để sử dụng , chẳng ảnh hưởng gì đến tôi.

Tôi nghĩ bác thửa hiểu thế nhưng bản tính của bác ở cái OS này là chủ yếu vào chém gió, thể hiện này kia, hoặc cà khịa là chính. Vậy nhé bác cà khịa nhau làm gì khi nào tôi cùng ngành nghề , cướp khách của bác, hay ảnh hưởng đến lợi ích riêng của bác thì mới có lý do.
(Tây lông ngu tr 14 )Ngắm vẻ đẹp khó cưỡng của Swanpark trước khi giao nhà cho khách hàng

Đây là ý ... của một Mợ... ko có thù oán gì với bác hết. Mợ ấy chỉ nhận xét về con người của bác một cách trung thực nhất !!!

Hạng F
12/10/16
7.595
6.477
113
Tui chỉ nêu lên thực tế thôi.
Còn như bác ko thừa nhận là khu phố ma, mà cho rằng bắc rạch chiếc sau ngần ấy năm trời giờ đã trở nên phồn thịnh hoa lệ thì là chuyện của bác.
Dạ cảm ơn bác đã nêu lên thực tế để ae biết và đó cũng là 1 thông tin quý giá đối với bản thân em. Còn e ko có nói BRC phồn thịnh bác có lẽ hiểu nhầm ý em ạ :eek:
Còn e chỉ đang tìm kiếm thông tin, làm cơ sở cho những bước tiếp theo. Vì vậy e cũng mong muốn anh em diễn đàn chia sẻ.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Dạ cảm ơn bác đã nêu lên thực tế để ae biết và đó cũng là 1 thông tin quý giá đối với bản thân em. Còn e ko có nói BRC phồn thịnh bác có lẽ hiểu nhầm ý em ạ :eek:
Còn e chỉ đang tìm kiếm thông tin, làm cơ sở cho những bước tiếp theo. Vì vậy e cũng mong muốn anh em diễn đàn chia sẻ.
Tui nói CÒN NHƯ nhé
Ở đây là đồng nghĩa với NẾU NHƯ ...

Hạng F
12/10/16
7.595
6.477
113
  • Like
Reactions: Xanh lục
Hạng B2
24/4/19
141
213
43
35
___Mini mart mở lâu rồi mà bác ! Mini mart (Joy mart ) và cái cơm văn phòng Joykitchen của tay người Hán " Cuốc " ai ở đó thì có cơm, mini mart dùng tốt . Quán cafe Saint Honore cũng hoạt động ( nhưng bán đắt vl nên dân ở đấy họ ko mua, 40k ly caphe đen )
Còn bọn Phở 24/ Gà Rán chúng xí mặt bằng trước . TẤT CẢ MẶT BẰNG TRONG CÁI CLUB HOUSE NÀY DC MIỄN PHÍ 2 NĂM MẶT BẰNG + SWANCITY CHO 1 TỈ LÀM NỘI THẤT THIẾT KẾ ĐẤY BÁC .

Ai trẻ cỡ dưới 35 , chưa gia đình, phong cách phương Tây thì mua nhà ở đây ngon, kiểu làm ở Q1, Q2,Q9 sống ở Nhơn Trạch.... vì từ 3 quận này về Nhơn Trạch, rất nhanh , nhanh hơn cả từ Q1 về Q12
Bơm hơi quá đà đó bác, Từ swan park ra tới phà cát lái đã bằng từ Bitexco tới Q12 rồi =]]

Hạng B2
20/8/18
196
433
63
mùa dịch kéo cả gia đình ra đây cách ly cũng hợp lý các anh nhỉ