Hạng B2
6/3/17
411
250
68
44
Hồi xưa có cái chị Đồng Xanh gì đấy vào "phân tích" Long Thành rồi giờ mất tiêu. Có cuộc đại chiến Đờ Phờ với cái bác "nói tốt" khúc Ung Bướu với Bxmd

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng B1
18/7/16
57
21
8
Chính chủ bán đất Phú Thịnh trong Khu SWAN Park. Bác nào quan tâm inbox m.
(Tây lông ngu tr 14 )Ngắm vẻ đẹp khó cưỡng của Swanpark trước khi giao nhà cho khách hàng
(Tây lông ngu tr 14 )Ngắm vẻ đẹp khó cưỡng của Swanpark trước khi giao nhà cho khách hàng

Hạng F
12/10/16
7.590
6.473
113
Chúc mừng Megacity2: Đường 25C gần xong, đường NHC mở rộng cũng đang làm rốp rẻng. E dự quả ko hố khi 2021 Megacity2 sẽ khời sắc. x2 là trong tầm tay, vì cuối năm nay bắt đầu tách sổ và năm sau sẽ bắt đầu ra sổ nhen các anh ;)
Thở phào nhẹ nhõm...

• Like
Reactions: phumyvt
Hạng B1
26/5/19
62
17
3
34
Chúc mừng Megacity2: Đường 25C gần xong, đường NHC mở rộng cũng đang làm rốp rẻng. E dự quả ko hố khi 2021 Megacity2 sẽ khời sắc. x2 là trong tầm tay, vì cuối năm nay bắt đầu tách sổ và năm sau sẽ bắt đầu ra sổ nhen các anh ;)
Thở phào nhẹ nhõm...
Sau hôm bửa bac noi 18 tháng.nay nhanh hơn mong đợi à bác.cho e hỏi thêm e mua 2 nền mà chưa có văn bản giao nền có được tach sổ đúng thời gian như bac noi ko?

Hạng F
12/10/16
7.590
6.473
113
Sau hôm bửa bac noi 18 tháng.nay nhanh hơn mong đợi à bác.cho e hỏi thêm e mua 2 nền mà chưa có văn bản giao nền có được tach sổ đúng thời gian như bac noi ko?
Hả, văn bản giao nền là sau 1 năm đã bàn giao. Bác xác nhận lại gấp nhen. E nhận nền hơn 1 năm và đúng theo thời gian trên hợp đồng nhen

Hạng B2
28/4/19
395
818
121
33
Thở phào nhẹ nhõm...
Sao anh biết cuối năm nay tách sổ vậy. Có nguồn thông tin gì không, chia sẻ em với ;)

Hạng F
12/10/16
7.590
6.473
113
Sao anh biết cuối năm nay tách sổ vậy. Có nguồn thông tin gì không, chia sẻ em với ;)
Căn cứ theo hợp đồng của lô em, lô bác nằm ở khu nào đợt nào? Từ khi bắt đầu nộp đơn xin tách sổ đến khi sổ trao tay là 1 quãng đường nữa nhen ^^

Hạng B2
28/4/19
395
818
121
33
Căn cứ theo hợp đồng của lô em, lô bác nằm ở khu nào đợt nào? Từ khi bắt đầu nộp đơn xin tách sổ đến khi sổ trao tay là 1 quãng đường nữa nhen ^^
@@, có gì đảm bảo là KO làm theo đúng tiến độ hợp đồng không bác.
Trên hợp đồng thì em nhớ không nhầm KO nó ghi kể từ lúc nhận nền, sau tối đa 16-18 tháng gì đó sẽ nộp hồ sơ xin tách sổ. Rồi từ thời gian nộp hồ sơ xin tách sổ thì dự kiến mười mấy tháng mới có sổ.
Cộng thêm khoảng 1 năm chờ giao nền lúc trước thì đâu đó tầm 4, 5 năm từ lúc mở bán mới có sổ.
Bác có thông tin gì về việc KO chuẩn bị hồ sơ tách sổ, hay dự án đã đủ điều kiện để xin tách sổ chưa, chia sẽ cho em với.
Theo đúng như trên hợp đồng thì thời gian để cầm đc sổ trên tay lâu lắm, em chỉ sợ thằng KO này nó cứ ngâm đấy để tiền đi làm dự án khác thôi. Dù gì thời gian trên hợp đồng nó dài thấy ghớm, bây giờ mới được nửa thời gian ~~