Hạng C
23/1/13
540
3
18
Mời anh 2 vào xuất chiêu:D

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Sao Bác Két không "Bida...S.O.S" ?Em thấy Bác có dư khả năng đảm nhiệm đầu tàu vụ này:).Em thì đã bẻ gãy cơ rồi nên không dám bóng bàn...

Hạng C
23/1/13
540
3
18
phongcar nói:
Sao Bác Két không "Bida...S.O.S" ?Em thấy Bác có dư khả năng đảm nhiệm đầu tàu vụ này:).Em thì đã bẻ gãy cơ rồi nên không dám bóng bàn...

Gửi Anh Phongcar!
Tôi thật lo ngại cho suy nghĩ ấu trĩ của anh. Tennis là môn thể thao rèn luyện sức khỏe, vận động toàn thân, giúp cơ thể dẻo dai, tăng khả năng xxx...Anh suốt ngày tụ tập cà phê, ăn nhậu, billard, gái gú...mà môn billard là môn chơi cờ bạc, ăn thua, đố kỵ, khích bác nhau, đứng cả ngày quanh bàn Billard trong bầu không khí đặc quánh mùi thuốc lá, heroin, bồ đà...Đó không phải là môn thể thao lành mạnh cần phát triển!
Tôi khuyên anh nên thay đổi quan điểm về môn Billard nếu muốn có sức khỏe và giúp ích cho nước nhà.
Thân!

Hạng D
27/4/11
1.063
2
38
38
Rocket1З49 nói:
phongcar nói:

Gửi Anh Phongcar!
Tôi thật lo ngại cho suy nghĩ ấu trĩ của anh. Tennis là môn thể thao rèn luyện sức khỏe, vận động toàn thân, giúp cơ thể dẻo dai, tăng khả năng xxx...Anh suốt ngày tụ tập cà phê, ăn nhậu, billard, gái gú...mà môn billard là môn chơi cờ bạc, ăn thua, đố kỵ, khích bác nhau, đứng cả ngày quanh bàn Billard trong bầu không khí đặc quánh mùi thuốc lá, heroin, bồ đà...Đó không phải là môn thể thao lành mạnh cần phát triển!
Tôi khuyên anh nên thay đổi quan điểm về môn Billard nếu muốn có sức khỏe và giúp ích cho nước nhà.
Thân!

Đúng đúng...:D
Em cũng đang chơi đánh banh ... nhưng mà em chơi " banh đũa " :D

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
45
S.O.S NT
Sao giống văn phong thầy giáo CNL vại ta

Rocket1З49 nói:
phongcar nói:

Gửi Anh Phongcar!
Tôi thật lo ngại cho suy nghĩ ấu trĩ của anh. Tennis là môn thể thao rèn luyện sức khỏe, vận động toàn thân, giúp cơ thể dẻo dai, tăng khả năng xxx...Anh suốt ngày tụ tập cà phê, ăn nhậu, billard, gái gú...mà môn billard là môn chơi cờ bạc, ăn thua, đố kỵ, khích bác nhau, đứng cả ngày quanh bàn Billard trong bầu không khí đặc quánh mùi thuốc lá, heroin, bồ đà...Đó không phải là môn thể thao lành mạnh cần phát triển!
Tôi khuyên anh nên thay đổi quan điểm về môn Billard nếu muốn có sức khỏe và giúp ích cho nước nhà.
Thân!

RR
Hạng B2
5/1/10
138
0
18
Úp cho anh 2 và ae đam mê tennis thấy!:D

Hạng D
Rocket1З49 nói:
phongcar nói:

Gửi Anh Phongcar!
Thân!
SOS cũng phải có thầy vào răn đe ... lũ trẻ :D