Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.961
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
HieuLe309 nói:
Ha Sonata nói:
Đúng nghề anh Hai rùi !
Ko phải nghề mà là sở thích nhoen!
Bậy! "Thích" là 1 chuyên, chơi "nhà nghề" lại là chuyện khác.
Cũng như....
Đạp xe đạp thể thao - HIẾU LỄ "thích" lắm luôn., nhưng chơi thì,...lởm! Không nghề. Mua cái xe mấy chục chai mà không dám gắn thêm cái đèn 400k, không có đông hồ đo tốc...chạy thì ì ạch....

Anh Hai thì ngược lại: mặc đồ bình dân, đi dày lởm, vợt cùi bắp nhưng chơi ten nít thì ...thôi rồi! Vô địch giải "năm ấy" của Ngành Du Lịch VN nhé!
Hiểu "thích" khác "nghề" chưa?

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Anh 2 ơi! Vào xử Lão này giúp em. Hay anh đổi tuổi cho em, em xử cũng đc.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Ha Sonata nói:
HieuLe309 nói:
Anh 2 ơi! Vào xử Lão này giúp em. Hay anh đổi tuổi cho em, em xử cũng đc.
Chơi méc!

Em thấy văn phong của bác tư càng ngày càng ten giống anh hai gồi nhé ...hi.hi

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Hôm bữa em giới thiệu cho anh kết nghĩa 1 em rất teen nên giờ phải vậy thôi,không thể không khác được!:p:D

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Xiaoka nói:
Rocket1З49 nói:
phongcar nói:
Sao Bác Két không "Bida...S.O.S" ?Em thấy Bác có dư khả năng đảm nhiệm đầu tàu vụ này:).Em thì đã bẻ gãy cơ rồi nên không dám bóng bàn...

Gửi Anh Phongcar!
Tôi thật lo ngại cho suy nghĩ ấu trĩ của anh. Tennis là môn thể thao rèn luyện sức khỏe, vận động toàn thân, giúp cơ thể dẻo dai, tăng khả năng xxx...Anh suốt ngày tụ tập cà phê, ăn nhậu, billard, gái gú...mà môn billard là môn chơi cờ bạc, ăn thua, đố kỵ, khích bác nhau, đứng cả ngày quanh bàn Billard trong bầu không khí đặc quánh mùi thuốc lá, heroin, bồ đà...Đó không phải là môn thể thao lành mạnh cần phát triển!
Tôi khuyên anh nên thay đổi quan điểm về môn Billard nếu muốn có sức khỏe và giúp ích cho nước nhà.
Thân!
SOS cũng phải có thầy vào răn đe ... lũ trẻ :D
:D:D

Hạng B2
5/8/12
141
1.067
93
new_caren2010 nói:
Xiaoka nói:
Rocket1З49 nói:
phongcar nói:
Sao Bác Két không "Bida...S.O.S" ?Em thấy Bác có dư khả năng đảm nhiệm đầu tàu vụ này:).Em thì đã bẻ gãy cơ rồi nên không dám bóng bàn...

Gửi Anh Phongcar!
Tôi thật lo ngại cho suy nghĩ ấu trĩ của anh. Tennis là môn thể thao rèn luyện sức khỏe, vận động toàn thân, giúp cơ thể dẻo dai, tăng khả năng xxx...Anh suốt ngày tụ tập cà phê, ăn nhậu, billard, gái gú...mà môn billard là môn chơi cờ bạc, ăn thua, đố kỵ, khích bác nhau, đứng cả ngày quanh bàn Billard trong bầu không khí đặc quánh mùi thuốc lá, heroin, bồ đà...Đó không phải là môn thể thao lành mạnh cần phát triển!
Tôi khuyên anh nên thay đổi quan điểm về môn Billard nếu muốn có sức khỏe và giúp ích cho nước nhà.
Thân!
SOS cũng phải có thầy vào răn đe ... lũ trẻ :D
:D:D

CCCC...:D