Hạng B2
21/8/07
381
0
0
RE: Test Veracruz máy dầu!

bác kiến vàng ơi ra cho anh em ý kiến đi nhé !!!!!!

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Vâng !!! Các bác có chửi em là rắn giả lươn hay gì gì đi nữa em cũng chịu, vấn đề là em nói các bác không tin em, em biết bác Kar rất hiểu biết về ba cái vụ này nên em muốn để bác ấy nói cho nó khách quan, em đau có đâm ai, chọc ai bao giờ. Em làm như vậy còn tốt hơn chán vạn những kẻ dùng nick khác rồi ném đá giấu tay, còn bác nào đó muốn em rời khỏi cái FR này thì xin lỗi, bác không có quyền, còn em thuộc dạng quá quắt thì admin đã cho em out từ lâu rồi .
Xin nói với các bác VR ở ta chỉ thua full ở những điểm sau:
1. ESP
2. Túi khí rèm
3. Giảm xóc sau tự nâng, hạ theo tải
4. Pha xenon
5. Gương ngoài chống chói tự động
6. DVD navigator
7. DVD cho hàng ghế sau
8. Tay lái speed sensitive
9. HT rửa đèn pha
10. Sấy tan tuyết kính trước
11. Hết................
Giá bán cho loại full này tại HQ là 43.000.000 W, không có máy xăng cho thị trường nội địa.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

thì bác kienvang nhập chiếc Santa Fe full option của bác ý cũng đắt hơn $10k so với xe HVN nhập còn gì...
nếu Veracruz mà full như bác HD... nói thì em thấ 86-90k cũng ok đấy chứ :)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: kanz_min

thì bác kienvang nhập chiếc Santa Fe full option của bác ý cũng đắt hơn $10k so với xe HVN nhập còn gì...
Riêng với Veracruz tôi nghĩ full option cùng lắm là bằng xe của HMV đã cắt hết option. Để chính xác tôi sẽ kiểm tra rồi thông báo tới các bác sớm!

Hạng B1
18/6/07
55
0
0

Nếu giá từ 86-90k, em sắm ngay con RX350 các bác ạ!! 86-90k và 72,9k là khoảng cách lớn đấy anh em ạ!!!

Trích đoạn: kanz_min