Hạng C
14/4/13
646
230
43
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

Chuc moi nguoi nam moi vui ve, van su nhu y!

Tập Lái
19/1/14
22
68
13
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

Em là em ngưỡng mộ bác Ha và mấy ae sos lắm.
Hic,mai e trên đường xuất phát từ Cà Mau--->Huế.Mà đường xá e mù tịt nhất là đoạn ở Sài Gòn.,hiện giờ e lo lắm,trên xe có mẹ già,F1 mới 6 tháng,e mới đi lần đầu.Có gì chắc gọi nhờ ace giúp đỡ.
Cuối năm cũng chúc toàn thể ace đón tết vui khỏe.

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113

Nếu có gọi chúc tết được kg Bác chủ

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

thanhnhoncm nói:
Em là em ngưỡng mộ bác Ha và mấy ae sos lắm.
Hic,mai e trên đường xuất phát từ Cà Mau--->Huế.Mà đường xá e mù tịt nhất là đoạn ở Sài Gòn.,hiện giờ e lo lắm,trên xe có mẹ già,F1 mới 6 tháng,e mới đi lần đầu.Có gì chắc gọi nhờ ace giúp đỡ.
Cuối năm cũng chúc toàn thể ace đón tết vui khỏe.
Có gì lạc đường cứ gọi cho em.:D

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn

Chúc mọi người trên đường thiên lý không bao giờ phải gọi cho Ha Sonata!

Hạng D
16/12/09
1.200
11.356
113

chân thành cám ơn bác

Hạng B2
29/1/13
435
1.202
93

Chúc các Bác SOS năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trên mọi lĩnh vực. Xin chân thành cảm ơn Bác Ha Sonata và tất cả các Bác trong SOS

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa

Chân thành Cám ơn các bác SOS. Chúc các Bác và toàn thể gia quyến năm mới: sức khỏe và thành công trong công việc.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Chú ý!
Anh Vũ, nick momiji35 xe BMW320i đt 090 372 0588 đang trên đường từ BÌnh Định đi Quảng Ngãi. Xe gắn bánh Runflat, bị bể bánh yêu cầu hỗ trợ hướng dẫn nơi vá bánh xe trên tuyến này.
Tôi đã chuyển thông tin yêu cầu cho em trai của thành viên S.O.S ở Bình Định liên lạc hướng dẫn.
Nếu bác mợ nào có thông tin về cơ sở vá xe Runflat trên tuyến này có thể LL trực tiếp với thành viên gặp sự cố giúp anh ấy nhé!
Chúng tôi cần thông tin "nơi nào có tiệm vá xe lớn khu BỒNG SƠN BÌNH ĐỊNH"
S.O.S Cerato11 đã LL với lái xe bị sự cố hướng dẫn: "tháo bánh xe, dùng xe ôm, chở bánh xe bể quay lại ngã ba An Lão cách đó không xa, có 3 tiệm chuyên bánh xe lớn".

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: thongtha and tom.lv