Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

Giai đoạn này, được chủ xe cho biết giải quyết như sau: 12h đêm, lốp xe được gởi từ Đà Nẵng vào. Thay bánh, chạy khoảng 80km thì bể bứt ngang bánh thứ 2 trước, bên tài. Xe nằm suốt đêm trên QL 1A tại Phổ Minh Đức Phổ Quảng Ngãi. Xe đã hết bình.
Chúng tôi cung cấp đt của http://www.otosaigon.com/forum/SOS-xin-TT-gara-cuu-ho-sua-do-xe-va-xe-di-dong-tren-toan-quoc-m4376333.aspx TT từ nhamtiensinh  : gara số 10 : Mr được : 091 347 0042 
có xe cứu hộ - xưởng tốt. (các bác cần pass thì cứ nói là bạn của huân ( bán thiết bị ô tô )" 
Tới 7h 39 ngày 27/01, chủ xe báo: gara 10  Quảng Ngãi đã tiếp nhận thông tin, đang tổ chức cứu hộ.

Dưới đây là kết quả:

momiji35 nói:
Nhân dịp đầu xuân, xin kính chúc các anh chị S.O.S hỗ trợ giao thông Sai Gòn cùng gia đình đón một mùa xuân ấm áp và hạnh phúc...chúc năm mới Giáp Ngọ an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, mã đáo thành công.

Cũng xin gửi lời cám ơn đến .... bác Cerato12 đã giúp đỡ và hỗ trợ tôi nhiệt tình khi xe tôi bị sự cố về vỏ xe khi đang chạy từ Sài gòn về Đà Nẵng. Thật sự sự hỗ trợ của các bác làm những lái xe trên đường như tôi cảm thấy vững tâm, bình tĩnh để xử lý sự cố trên đường.,một cảm giác rất ấm áp. Xin chân thành cảm ơn.

Xe tôi bị banh vỏ 2 lần..lần thứ nhất bánh trươc bên tài (đoạn Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định)..lần thứ hai là bánh trước bên phụ (đoạn Đức Phổ, Quảng Ngãi). Đường Bình Định-Quảng Ngãi không biết do lụt lội hay sao mà đường khá xấu, đường có ổ gà đá dăm rất nhiều...các bác qua đoạn này chạy chú ý nhé.

Qua đây xin giới thiệu đến các bác 2 garage tôi thấy  làm việc khá chuyên nghiệp và tốt về chất lượng cũng như dịch vụ
1. Garage Việt Nhật (Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định) Mr.Trieu 0988552251
2. Garage 10 (TP Quảng Ngãi) Mr.Được 0913470042

Thân mến,
Momiji35 (In Danang City)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

Cám ơn các bác. Chúc các bác ăn tết vui vẻ và các bác tài thượng lộ bình an.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM

21h 50 ngày 27 tết (27/01/14) Dinhhoi xe Honda Accor đời 86 số 52M 6718 đang ở vị trí đường Mai Chí Thọ hướng về cầu vượt Cát Lái Q2 (cách 200m hướng về cầu) đang bị pan bể bánh hay hệ thống lái! Yêu cầu hỗ trợ!
S.O.S 37 - Xiaoka đã nhận tin và tiếp nhận hỗ trợ. Ảnh đang chạy ra hiện trường. Sẽ báo tiếp!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM

Dinhhoi xe Honda Accor đời 86 số 52M 6718 : báo cáo từ hiện trường: chắc bể hộp số quá!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM

Kỹ thuật tư vấn online: bể hộp số. Xiaoka đang gọi cứu hộ chuyên nghiệp cho xe thớt chở về gara. Kết thúc hỗ trợ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/11/13
141
29
28
43
TPHCM

Cuối năm bác Ha Sonata thật bận rộn! Chúc bác và các thành viên S.O.S năm mới vạn sự như ý và có thật nhiều sức khoẻ để hỗ trợ anh em.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.066
113
12
tp HCM

Cury nói:
Cuối năm bác Ha Sonata thật bận rộn! Chúc bác và các thành viên S.O.S năm mới vạn sự như ý và có thật nhiều sức khoẻ để hỗ trợ anh em.
Anh em trong hội mới vất vả, em chỉ là tổng đài điều phối bác ơi!