Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

S.O.S Trà Vinh, bác vienchau đã điều động thợ quen, đang chạy tới hiện trường.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM
Re: Lại Tết đến. Lại nói SỐ ĐIỆN THOẠI TRỰC HỖ TRỢ THÀNH VIÊN TRÊN ĐƯỜNG THIÊN LÝ

vienchau nói:
Kết quả xe của mợ HdQuynhchau bị bể lược xăng. Lúc em alo nhờ Garage thì trước đó Bác Huynguyen1204 cũng vừa alo nhờ trợ giúp . Thợ do Bác Huynguyen1204 (Đạt) điều trước nhé các Bác. Có sự trùng hợp là nhà bà con mợ HdQuynhchau gần nhà Bác Huynguyen1204, có thể đi bộ ra mời ly cafe được
HuyNguyen1204 - Đạt và vienchau phối hợp tuyệt vời, hỗ trợ thành công. kểt thúc.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM

Cám ơn hiếu bái, đạt chùa , ba Long, HuyNguyen1204, vienchau đã phối hợp tuyệt vời hỗ trợ thành viên.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM

thanh7326 nói:
 chào bác HÀ năm mới chúc bác và gia đình dồi dào sức khỏe.xin hỏi bác về đường đi đà lạt theo đường cao tốc LT-DG.đi như thế nào. em chưa đi qua nên hỏi bác ,cám ơn bác nhiều 
1. Lên cầu Phú Mỹ đâm thẳng tuốt là tới.
2. Hầm chui thủ thiêm => Đồng Văn Cống rẽ phải=> vành đai trong rẽ trái. Đi theo biển báo

Hạng B2
24/6/11
286
22
18
Tp HCM

cám ơn bác Hà nhiều

Hạng B2
6/11/12
454
309
63

Ha Sonata nói:
Mùng 3 yên tĩnh?
thế mới đáng mừng chứ bác

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM

haito nói:
Ha Sonata nói:
Mùng 3 yên tĩnh?
thế mới đáng mừng chứ bác
Nhắc là có: bạn của austin xe Ford ranger 2010 đi VT, khoá xe, ôm chìa khoá nhảy xuống biển. giờ mở đc cửa, không khởi động đc máy.
Bác Xe Đạp lãnh tư vấn xử lý.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM

F/Á tối ưu:

Austin_1100 nói:
Nhân đây em xin cảm ơn ... bác Hieule và bác Xe dap (OSPD) đã hướng dẫn tận tình ca SOS chiều nay ở Vũng Tàu, bạn em đã cho người nhà mang chìa khoá phụ đến, chắc khoảng 2 giờ nữa là bạn em có thể khởi hành về Biên Hoà, chứ không thì em sửa chìa khoá hết đêm. Một lần nữa xin cảm ơn các bác và chúc các bác năm mới sức khoẻ và hạnh phúc !

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM

1 phút báo cáo vụ Quảng Ngãi:
momiji35 nói:
Nhân dịp đầu xuân, xin kính chúc các anh chị S.O.S hỗ trợ giao thông Sai Gòn cùng gia đình đón một mùa xuân ấm áp và hạnh phúc...chúc năm mới Giáp Ngọ an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, mã đáo thành công.

Cũng xin gửi lời cám ơn đến ... bác Cerato12 đã giúp đỡ và hỗ trợ tôi nhiệt tình khi xe tôi bị sự cố về vỏ xe khi đang chạy từ Sài gòn về Đà Nẵng. Thật sự sự hỗ trợ của các bác làm những lái xe trên đường như tôi cảm thấy vững tâm, bình tĩnh để xử lý sự cố trên đường.,một cảm giác rất ấm áp. Xin chân thành cảm ơn.

Xe tôi bị banh vỏ 2 lần..lần thứ nhất bánh trươc bên tài (đoạn Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định)..lần thứ hai là bánh trước bên phụ (đoạn Đức Phổ, Quảng Ngãi). Đường Bình Định-Quảng Ngãi không biết do lụt lội hay sao mà đường khá xấu, đường có ổ gà đá dăm rất nhiều...các bác qua đoạn này chạy chú ý nhé.

Qua đây xin giới thiệu đến các bác 2 garage tôi thấy  làm việc khá chuyên nghiệp và tốt về chất lượng cũng như dịch vụ
1. Garage Việt Nhật (Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định) Mr.Trieu 0988552251
2. Garage 10 (TP Quảng Ngãi) Mr.Được 0913470042

Thân mến,
Momiji35 (In Danang City)