Hạng D
3/1/09
1.294
10.471
133
Khó quá hén bác , đưa cái hình khơi khơi vậy rồi nói mình quá tốc độ , ví dú khúc đó được chạy 80km/h , bắn cái kịch , tuýt còi thổi lổi 80/50 , phạt cho mấy chai thì biết làm sao

Hạng D
15/6/11
4.628
816
113
41
chienthang nói:
Thường khi bắn là ở trong khu vực đó, khi xử phạt bác có thể y/ c đối chiếu hình ảnh và địa bàn thực tế để xác minh khu vực đó có hạn chế tốc độ hay ko, nói chung xxx chủ tâm bắn thì phải canh biển báo rồi.
Bác này nói đúng

Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Thường thì sẽ là nội thị 50km/h và ngoại thị 80km/h thôi. Thỉnh thoảng sẽ gặp 40km/h nhưng hiếm. Khi bị bắn thì các bác phải biết là mình bị đoạn nào rồi để cải lại xxx chứ. Nếu bị bắn mà không biết thì mình đang ở 50 hay 80 km/h thì em bó tay các bác luôn.

Hạng D
3/1/09
1.294
10.471
133
minhnguyenthien nói:
Thường thì sẽ là nội thị 50km/h và ngoại thị 80km/h thôi. Thỉnh thoảng sẽ gặp 40km/h nhưng hiếm. Khi bị bắn thì các bác phải biết là mình bị đoạn nào rồi để cải lại xxx chứ. Nếu bị bắn mà không biết thì mình đang ở 50 hay 80 km/h thì em bó tay các bác luôn.
Hì hì , cái này em chỉ thắc mắc thôi mà , vi dụ bác đi tỉnh xa , địa hình thì hổng quen , xxx chơi bẩn như nhửng tình huống em thắc mắc , phạt bác mấy chai . Bác chấp nhận đóng phạt nhưng bằng chứng xxx đưa ra không rỏ ràng ( bác củng chẳn có thời gian đi xác minh lại ) thì bác tức hông ? :D

Hạng B2
hoack nói:
Mấy bác cho em hỏi chút . Khí bị bắn tốc độ thì có hình ảnh đi kèm . Vậy cái hình ảnh đi kèm này phải có cái mốc hay cái gì đó để làm chuẩn phải không ạ ? , ví dụ như hình ảnh xe vi phạm + biển báo giới hạn tốc độ cắm bên đường . Chứ nếu xxx cứ chưng cái hình xe + tốc độ vi phạm thì làm sao biết mình chạy quá tốc độ được . Như oạn đường mình đang chay được 80km/h mà xxx khăng khăn bắt lổi tốc độ 80/50 km thì mệt

Ngoài hình ảnh thì còn biên bản nữa Cụ ợ. Biên bản sẽ ghi rõ là lập ở địa điểm nào, căn cứ vào đó mà xem xét.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Vây trong trường hơp mình có camera hình trình ( hiển thi toc đo , bảng đồ ) thi co thể đem ra dối chứng dc ko pac ???

LMLS

Hạng B2
LuuManh_LichSu nói:
Vây trong trường hơp mình có camera hình trình ( hiển thi toc đo , bảng đồ ) thi co thể đem ra dối chứng dc ko pac ???

LMLS
Sao tớ thấy hình như cái camera hành trình định vị qua GPS nó già 5 cây đó bác ơi ! như vậy xxx nó bắn mình 55 cây khi coi lại clip có 50 cây hà !!! đường cao tốc đạp lên 100 cây nó báo có 93 cây, còn nếu đập lên 200 cây nó báo có .........

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Khi bắn xong Xxx sẽ cho biết bác bị bắn ở đoạn nào, nếu đúng là đoạn đó bác lố chân ga 1 tí là đúng rồi ạ, hình thì chỉ có chiếc xe mình ,1 ít cảnh chung quanh và số km/h thôi ạ!

Hạng F
12/9/10
6.652
43.091
113
48
Bà Tó
Ăn bẩn thì bó tay rồi .
Nhưng chắc là không phổ biến đâu bác .
cứ đúng V mà chạy .

Hôm rồi , em lần đầu chạy từ Lagi về qua QL1A , cứ vững tin mà chạy . Vào đoạn 50 , nhá đèn xe 16 - 30 chỗ , tay chỉ về phía trước , họ lắc lắc tay là yên tâm .
Yên tâm đây là mình có thể tranh thủ vượt một vài xe ù ì do chở nặng .
Chú ý vạch liền . Không vượt đầu dốc .
chúc cả nhà đi chơi vui .