Hạng D
24/4/06
2.450
13.562
113
TP. HCM
em bị bắn 69/60 ở ĐL Đông Tây, để mai em rãnh lên nộp phạt rồi về chia sẽ với bác, (lần đầu em bị bắn tốc độ, cứ tưởng quen xxx P.Lâm, ai nhè phối hợp với trung tâm điều khiển bắn nên em thua), mình lên đóng phạt họ có cho mình lấy hình về không các bác:D
nội dung biên bản nè bác: (đội Chợ Lớn)
'Hồi 1h.....tại Võ Văn Kiệt-Ngô Nhân Tịnh... tđiều khiển xe oto 4c, biển số...chạy quá tốc độ quy định từ 5km/h đến dưới 10km/h (qua máy đo 69/60 km/h, hic sao mà hên thế, thêm 1km/h nữa là tèo :D'

Hạng F
12/9/10
6.652
43.091
113
48
Bà Tó
Phuong Ngoc nói:
em bị bắn 69/60 ở ĐL Đông Tây, để mai em rãnh lên nộp phạt rồi về chia sẽ với bác, (lần đầu em bị bắn tốc độ, cứ tưởng quen xxx P.Lâm, ai nhè phối hợp với trung tâm điều khiển bắn nên em thua), mình lên đóng phạt họ có cho mình lấy hình về không các bác:D
nội dung biên bản nè bác: (đội Chợ Lớn)
'Hồi 1h.....tại Võ Văn Kiệt-Ngô Nhân Tịnh... tđiều khiển xe oto 4c, biển số...chạy quá tốc độ quy định từ 5km/h đến dưới 10km/h (qua máy đo 69/60 km/h, hic sao mà hên thế, thêm 1km/h nữa là tèo :D'

Ước gì ngày nào đó , tất cả sẽ xử lý qua TT như thế này hết .
CSGT chỉ còn mỗi nhiệm vụ on air , chờ xử lý , cứu hộ .

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
52
Campuchia
hoack nói:
Mấy bác cho em hỏi chút . Khí bị bắn tốc độ thì có hình ảnh đi kèm . Vậy cái hình ảnh đi kèm này phải có cái mốc hay cái gì đó để làm chuẩn phải không ạ ? , ví dụ như hình ảnh xe vi phạm + biển báo giới hạn tốc độ cắm bên đường . Chứ nếu xxx cứ chưng cái hình xe + tốc độ vi phạm thì làm sao biết mình chạy quá tốc độ được . Như oạn đường mình đang chay được 80km/h mà xxx khăng khăn bắt lổi tốc độ 80/50 km thì mệt
Bác có quyền nói với nó đường này cho chạy 80..
Xong nó có quyền điều bác quay lại cái bản ghi tốc độ cho phép.
xong xem ai đúng ai sai.

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Re:Thắc mắc về bắn tốc độ .

phibienhoa nói:
hoack nói:
Mấy bác cho em hỏi chút . Khí bị bắn tốc độ thì có hình ảnh đi kèm . Vậy cái hình ảnh đi kèm này phải có cái mốc hay cái gì đó để làm chuẩn phải không ạ ? , ví dụ như hình ảnh xe vi phạm + biển báo giới hạn tốc độ cắm bên đường . Chứ nếu xxx cứ chưng cái hình xe + tốc độ vi phạm thì làm sao biết mình chạy quá tốc độ được . Như oạn đường mình đang chay được 80km/h mà xxx khăng khăn bắt lổi tốc độ 80/50 km thì mệt
Bác có quyền nói với nó đường này cho chạy 80..
Xong nó có quyền điều bác quay lại cái bản ghi tốc độ cho phép.
xong xem ai đúng ai sai.
Nó nói là bác đưa nó bằng lái và giấy tờ xe rồi quay lại đó xem đi cho rõ. Xong thì quay về đây ký BB.

Hạng C
26/5/12
523
261
63

Jangnhut nói:
Hôm rồi em bị ở QNgãi. Từ chổ bắn đến chổ bắt là ~20km.
luật có qui định khoảng cách từ chỗ bắn đến chỗ bắt không nhỉ?

Hạng D
20/10/11
1.070
1.413
113

Em mới chụp sáng nay, chợ Bàu Cá ... Honda sáng nay rụng nhiều, ngồi bắn sau tấm bảng đố ai mà thấy ...

Uploaded with ImageShack.us

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44

Alabama nói:
Em mới chụp sáng nay, chợ Bàu Cá ... Honda sáng nay rụng nhiều, ngồi bắn sau tấm bảng đố ai mà thấy ...

Uploaded with
ua trong tấm hình không thấy mặc đồng phục nhỉ ?