Tập Lái
18/4/16
18
17
3
35
Chạy có bền và bán lại có giữ giá không, quan trọng chạy về quê người ta có nhận ra nó đẳng cấp , hay nói đúng hơn là thương hiệu ko? Với quá nhiều option thì liệu có sử dụng hết với điều kiện khí hậu và tình hình giao ở Việt Nam? ....
một thanh niên có thể chưa được sử dụng xe "fulloption" cho hay

Hạng B2
24/1/16
171
81
28
23
E là e vẫn thích cái màn hình trung tâm nó phải to to hoành tráng hơn tí nữa, cái màn hình kia nó bé bé sao dùng cảm tưởng không thích lắm, còn về giá thế là ổn rồi, vấn đề là không biết dân mình có chịu hay không :))
Nhìn màn hìn VN mà so với màn hình nước ngoài thất vọng kinh :(

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Nội, ngoại thất, xấu nhất phân khúc, lại ảo tưởng sức mạnh, giờ Mazda 6 còn hơn 850 triệu, đã xe Hàn lại OPT quá bình thường so với xe D hiện tại.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: souri and Daewoo
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Qúa đẹp về mọi thứ , nhưng em chưa thích lắm phần mâm xe với phần bấm còi ngay chỗ vô lăng hình như chưa được ăn khớp lắm với xe. Bác nào đồng ý kiến cho em câu like nhen:3dcuoi:
Đồng chí có cùng quan điểm giống tôi. Tôi bổ sung thêm một chỗ ko đẹp nữa mà làm tôi quan ngại sâu sắc là phần nằm giữa táp-lô. Từ cái màn hình trở xuống đến 2 cái núm chỉnh điều hòa, nhìn sơ sài quá. Tôi thấy ko đẹp mắt và rẻ tiền quá.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
24/1/16
171
81
28
23
Nội, ngoại thất, xấu nhất phân khúc, lại ảo tưởng sức mạnh, giờ Mazda 6 còn hơn 850 triệu, đắt hơn Mazda 6 những 150 triệu, đã xe Hàn lại OPT quá bình thường so với xe D hiện tại.
Bác vẫn cay cú vì xe Hàn ạ? :D
Đồng chí có cùng quan điểm giống tôi. Tôi bổ sung thêm một chỗ ko đẹp nữa mà làm tôi quan ngại sâu sắc là phần nằm giữa táp-lô. Từ cái màn hình trở xuống đến 2 cái núm chỉnh điều hòa, nhìn sơ sài quá. Tôi thấy ko đẹp mắt và rẻ tiền quá.
Chuẩn bác ạ, chỉ tại cắt mất UVO nên ít nút hơn, nếu ko nó đã nhìn ntn:

Tập Lái
21/9/16
7
3
3
43
Giá này e vẫn kêat M6 hơn, cả về th hiệu và thanh khoản. K5 trước NK giá cũng tầm 900tr mà cũng thấy ít xe chạy ngoài đường
Tinh chờ model 2016 mà giâ nà e kiếm model 2014 hay 2015 lướt
Kụ nào lên đời ới e nhé

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Bác vẫn cay cú vì xe Hàn ạ? :D

Chuẩn bác ạ, chỉ tại cắt mất UVO nên ít nút hơn, nếu ko nó đã nhìn ntn:

Cay cú chi, em nhầm chút giá, nhưng đúng là nội ngoại thất xấu, không thể so với M6, Sonata, Camry, Accord. Ngoại thất không bàn, phải nói xấu, còn nội thất nhìn cái màn hình bé tý, cái vô lăng tròn tròn trông đểu quá phải nói hàng nhôm nhựa rẻ tiền. Nhưng nếu nó khuyến mãi giảm giá hơn 100 triệu như M6 đang làm sẽ bán được đó, còn ít hơn chẳng tội gì phải ngó sang cả. Hồi nhập Hàn nó giảm cũng tầm đó mà không ai mua, giờ lắp ráp giá cao hơn gần 100 triệu, anh Hải bị điên rồi.